Bán đất thửa 804 tờ 08 Đường số 2 Phường Phú Thuận Tp Hồ Chí Minh
Đất
80 m²(5 x 16)
16,9 Tỷ
211 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường số 2
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố | 106 triệu/m² | 13 triệu/m² - 455 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ | 110 triệu/m² | 25 triệu/m² - 313 triệu/m² |
| Đất | 74 triệu/m² | 4 triệu/m² - 211 triệu/m² |
| Căn Hộ | 48 triệu/m² | 36 triệu/m² - 63 triệu/m² |
| Biệt Thự | 217 triệu/m² | 148 triệu/m² - 324 triệu/m² |
| Khác | 118 triệu/m² | 118 triệu/m² - 118 triệu/m² |
| Bất Động Sản Khác | 161 triệu/m² | 161 triệu/m² - 161 triệu/m² |
Đất
80 m²(5 x 16)
16,9 Tỷ
211 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường số 2
Nhà phố
77 m²(4.5 x 17)
8,5 Tỷ
110 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Căn Hộ Dịch Vụ
50 m²(4 x 12.5)
4,2 Tỷ
84 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Phạm Hữu Lầu
Nhà phố
51 m²(5 x 10.5)
5 Tỷ 990 Triệu
117 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Nguyễn Văn Quỳ
Nhà phố
110 m²(8 x 13.8)
12,9 Tỷ
117 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường G
Nhà phố
83 m²(5 x 16)
4,2 Tỷ
50.6 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
65 m²(4.3 x 25)
15 Tỷ
231 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Gò Ô Môi
Nhà phố
110 m²(8 x 13.8)
12,9 Tỷ
117 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường G
Nhà phố
322 m²(11 x 33)
17,5 Tỷ
54.3 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Nguyễn Văn Quỳ
Nhà phố
31 m²(3.8 x 8)
4 Tỷ 550 Triệu
147 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
66 m²(4 x 16.5)
6,9 Tỷ
105 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường G
Đất
1135 m²(17.2 x 50)
7,6 Tỷ
6.7 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường số 1
Đất
850 m²(15 x 50)
8,5 Tỷ
10 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường O
Đất
619 m²(10 x 60)
4,8 Tỷ
7.8 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường O
Nhà phố
153 m²(4.2 x 36)
24 Tỷ
157 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
13,5 Tỷ
188 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường số 2C
Căn Hộ Dịch Vụ
110 m²(5 x 22)
15,5 Tỷ
141 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường D1
Căn Hộ Dịch Vụ
110 m²(8 x 14)
8,9 Tỷ
80.9 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường P
Căn Hộ Dịch Vụ
117 m²(8.6 x 12.5)
5,3 Tỷ
45.3 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
47 m²(4 x 12)
6,5 Tỷ
138 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai