Bán đất thửa 101 tờ 13 Mặt phố Xã Phú Thuận Tp Hồ Chí Minh
Đất
1135 m²(17.2 x 50)
7,6 Tỷ
6.7 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
21-04-2026 Mặt Tiền
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Phú Thuận
Đường số
1
Đất
1135 m²(17.2 x 50)
7,6 Tỷ
6.7 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường số 1
Đất
2733 m²(33 x 60)
6 Tỷ
2.2 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường số 1
Đất
69 m²(4.5 x 17.8)
3 Tỷ 850 Triệu
55.8 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai