Bán Đất 488/10 Đặng Thùy Trâm, P13, Bình Thạnh
Đất
50 m²(4 x 20)
8,9 Tỷ
178 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Mức giá
dưới 10 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Phường/Xã | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền Phường An Hội Tây | 91 triệu/m² | 56 triệu/m² - 138 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường An Hội Đông | 79 triệu/m² | 83 nghìn/m² - 126 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường An Khánh | 87 triệu/m² | 58 nghìn/m² - 185 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường An Lạc | 81 triệu/m² | 22 triệu/m² - 135 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường An Nhơn | 94 triệu/m² | 61 triệu/m² - 156 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Xã An Nhơn Tây | 10 triệu/m² | 2 triệu/m² - 57 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường An Phú Đông | 57 triệu/m² | 6 triệu/m² - 137 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Xã An Thới Đông | 10 triệu/m² | 2 triệu/m² - 18 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường An Đông | 35 triệu/m² | 35 triệu/m² - 35 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Xã Bà Điểm | 36 triệu/m² | 6 triệu/m² - 70 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Xã Bình Chánh | 22 triệu/m² | 2 triệu/m² - 50 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Xã Bình Hưng | 62 triệu/m² | 6 triệu/m² - 109 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường Bình Hưng Hòa | 78 triệu/m² | 33 triệu/m² - 170 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Xã Bình Khánh | 9 triệu/m² | 5 triệu/m² - 15 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Xã Bình Lợi | 257 triệu/m² | 2 triệu/m² - 2,50 tỷ/m² |
| Đất mặt tiền Phường Bình Lợi Trung | 112 triệu/m² | 22 triệu/m² - 167 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Xã Bình Mỹ | 17 triệu/m² | 2 triệu/m² - 40 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường Bình Phú | 78 triệu/m² | 60 triệu/m² - 103 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường Bình Quới | 61 triệu/m² | 6 triệu/m² - 134 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường Bình Thạnh | 121 triệu/m² | 69 triệu/m² - 178 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường Bình Thới | 91 triệu/m² | 55 triệu/m² - 161 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường Bình Tiên | 82 triệu/m² | 78 triệu/m² - 89 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường Bình Trưng | 81 triệu/m² | 714 nghìn/m² - 163 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường Bình Trị Đông | 93 triệu/m² | 11 nghìn/m² - 2,25 tỷ/m² |
| Đất mặt tiền Phường Bình Tân | 60 triệu/m² | 5 triệu/m² - 121 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường Bình Đông | 57 triệu/m² | 3 triệu/m² - 113 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường Bảy Hiền | 159 triệu/m² | 104 triệu/m² - 226 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường Chánh Hưng | 95 triệu/m² | 81 triệu/m² - 117 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường Chợ Quán | 149 triệu/m² | 149 triệu/m² - 149 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường Cát Lái | 56 triệu/m² | 7 nghìn/m² - 112 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Xã Cần Giờ | 12 triệu/m² | 2 triệu/m² - 28 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường Cầu Kiệu | 142 triệu/m² | 117 triệu/m² - 184 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường Cầu Ông Lãnh | 209 triệu/m² | 209 triệu/m² - 209 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Xã Củ Chi | 13 triệu/m² | 1 triệu/m² - 40 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường Gia Định | 105 triệu/m² | 62 triệu/m² - 135 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường Gò Vấp | 105 triệu/m² | 45 triệu/m² - 182 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường Hiệp Bình | 76 triệu/m² | 64 nghìn/m² - 286 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Xã Hiệp Phước | 29 triệu/m² | 2 triệu/m² - 77 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường Hòa Hưng | 117 triệu/m² | 81 triệu/m² - 167 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường Hòa Bình | 101 triệu/m² | 90 triệu/m² - 110 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Xã Hóc Môn | 35 triệu/m² | 3 triệu/m² - 90 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Xã Hưng Long | 11 triệu/m² | 2 triệu/m² - 23 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường Hạnh Thông | 123 triệu/m² | 110 triệu/m² - 156 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường Linh Xuân | 66 triệu/m² | 9 triệu/m² - 125 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường Long Bình | 56 triệu/m² | 16 triệu/m² - 133 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường Long Phước | 50 triệu/m² | 882 nghìn/m² - 124 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường Long Trường | 58 triệu/m² | 4 triệu/m² - 127 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường Nhiêu Lộc | 96 triệu/m² | 96 triệu/m² - 96 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Xã Nhuận Đức | 11 triệu/m² | 2 triệu/m² - 22 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Xã Nhà Bè | 53 triệu/m² | 2 triệu/m² - 90 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường Phú Định | 54 triệu/m² | 43 triệu/m² - 66 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Xã Phú Hòa Đông | 22 triệu/m² | 1 triệu/m² - 180 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường Phú Lâm | 70 triệu/m² | 70 triệu/m² - 70 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường Phú Nhuận | 132 triệu/m² | 109 triệu/m² - 176 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường Phú Thuận | 56 triệu/m² | 4 triệu/m² - 123 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường Phú Thọ Hòa | 93 triệu/m² | 88 triệu/m² - 97 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường Phước Long | 86 triệu/m² | 43 triệu/m² - 145 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường Tam Bình | 70 triệu/m² | 6 triệu/m² - 2,70 tỷ/m² |
| Đất mặt tiền Xã Thái Mỹ | 3 triệu/m² | 2 triệu/m² - 7 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường Thông Tây Hội | 87 triệu/m² | 56 triệu/m² - 152 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường Thạnh Mỹ Tây | 108 triệu/m² | 44 triệu/m² - 179 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường Thới An | 54 triệu/m² | 6 triệu/m² - 125 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường Thủ Đức | 92 triệu/m² | 26 triệu/m² - 2,78 tỷ/m² |
| Đất mặt tiền Phường Trung Mỹ Tây | 58 triệu/m² | 196 nghìn/m² - 126 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Xã Tân An Hội | 9 triệu/m² | 992 nghìn/m² - 28 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường Tân Bình | 81 triệu/m² | 79 triệu/m² - 83 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường Tân Hưng | 73 triệu/m² | 43 triệu/m² - 118 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường Tân Mỹ | 73 triệu/m² | 4 triệu/m² - 143 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Xã Tân Nhựt | 33 triệu/m² | 8 triệu/m² - 65 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường Tân Phú | 69 triệu/m² | 548 nghìn/m² - 144 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường Tân Sơn | 70 triệu/m² | 1 triệu/m² - 133 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường Tân Sơn Hòa | 105 triệu/m² | 15 triệu/m² - 146 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường Tân Sơn Nhì | 88 triệu/m² | 56 triệu/m² - 132 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường Tân Sơn Nhất | 129 triệu/m² | 101 triệu/m² - 198 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường Tân Thuận | 73 triệu/m² | 60 triệu/m² - 94 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường Tân Thới Hiệp | 55 triệu/m² | 15 triệu/m² - 119 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường Tân Tạo | 61 triệu/m² | 10 triệu/m² - 102 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Xã Tân Vĩnh Lộc | 31 triệu/m² | 5 triệu/m² - 62 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường Tây Thạnh | 96 triệu/m² | 34 triệu/m² - 207 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường Tăng Nhơn Phú | 92 triệu/m² | 10 triệu/m² - 6,70 tỷ/m² |
| Đất mặt tiền Phường Vĩnh Hội | 65 triệu/m² | 65 triệu/m² - 65 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Xã Vĩnh Lộc | 24 triệu/m² | 696 nghìn/m² - 53 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Xã Xuân Thới Sơn | 30 triệu/m² | 3 triệu/m² - 69 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường Xóm Chiếu | 71 triệu/m² | 71 triệu/m² - 71 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường Đông Hưng Thuận | 68 triệu/m² | 9 triệu/m² - 121 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Xã Đông Thạnh | 35 triệu/m² | 2 triệu/m² - 69 triệu/m² |
Đất
50 m²(4 x 20)
8,9 Tỷ
178 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Đặng Thùy Trâm
Đất
97 m²(5.5 x 18)
6,9 Tỷ
71.1 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Quốc Lộ 13
Đất
85 m²(5.3 x 16)
6,9 Tỷ
81.2 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Quốc Lộ 13
Đất
42 m²(4 x 10.5)
8,7 Tỷ
207 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Đất
42 m²(4 x 10.5)
8,7 Tỷ
207 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Đất
60 m²(5 x 13)
2 Tỷ 350 Triệu
39.2 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Bùi Công Trừng
Đất
107 m²(5 x 27)
4,1 Tỷ
38.3 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
72 m²(4 x 18)
6,5 Tỷ
90.3 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
đường số 1
Đất
112 m²(4 x 28)
10 Tỷ
89.3 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
đường số 1
Đất
127 m²(5 x 25)
8,9 Tỷ
70.1 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 30
Đất
111 m²(4 x 27.5)
9 Tỷ 990 Triệu
90 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
đường số 1
Đất
80 m²(4 x 20)
8,5 Tỷ
106 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Đất
104 m²(4 x 26)
6 Tỷ
57.7 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Hồ Văn Long
Đất
53.2 m²(4 x 14)
5 Tỷ
94 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Võ Văn Kiệt
Đất
62.7 m²(4 x 16.5)
5,2 Tỷ
82.9 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Võ Văn Kiệt
Đất
66 m²(4 x 17)
4 Tỷ 240 Triệu
64.2 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 8
Đất
92 m²(3.8 x 13)
4,5 Tỷ
48.9 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
154 m²(7 x 22)
3,3 Tỷ
21.4 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
70 m²(4 x 17)
4,4 Tỷ
62.9 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 8
Đất
66 m²(4.2 x 16)
4,2 Tỷ
63.6 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai