Bán nhà 59 Lê Lợi Xã Hóc Môn Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
84 m²(6.2 x 13.5)
8,8 Tỷ
105 Triệu/m²X.Hóc Môn
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố mặt tiền đường Lê Lợi | 91 triệu/m² | 53 triệu/m² - 114 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ mặt tiền đường Lê Lợi | 89 triệu/m² | 85 triệu/m² - 92 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Lê Lợi | 30 triệu/m² | 30 triệu/m² - 30 triệu/m² |
Nhà phố
84 m²(6.2 x 13.5)
8,8 Tỷ
105 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Lê Lợi
Nhà phố
67.3 m²(4 x 17)
7 Tỷ 650 Triệu
114 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Lê Lợi
Nhà phố
543 m²(10 x 55)
29 Tỷ
53.4 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Lê Lợi
Đất
123 m²(7.5 x 17)
3 Tỷ 650 Triệu
29.7 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Lê Lợi
Căn Hộ Dịch Vụ
270 m²(4 x 31)
23 Tỷ
85.2 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Lê Lợi
Căn Hộ Dịch Vụ
250 m²(4.1 x 31)
23 Tỷ
92 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Lê Lợi
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai