Bán nhà 68 Tân Hiệp 31 Thửa 753 Tờ 51 Xã Hóc Môn Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
99 m²(5 x 20)
5,2 Tỷ
52.5 Triệu/m²X.Hóc Môn
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố mặt tiền đường Tân Hiệp | 42 triệu/m² | 13 triệu/m² - 68 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Tân Hiệp | 26 triệu/m² | 4 triệu/m² - 45 triệu/m² |
Nhà phố
99 m²(5 x 20)
5,2 Tỷ
52.5 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tân Hiệp
Nhà phố
4237 m²(98 x 43)
55 Tỷ
13 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tân Hiệp
Nhà phố
104 m²(5 x 21)
6 Tỷ
57.7 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tân Hiệp
Nhà phố
203 m²
8,5 Tỷ
41.9 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tân Hiệp
Đất
109 m²(5 x 22)
4,9 Tỷ
45 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tân Hiệp
Đất
1730 m²(50 x 38)
6,9 Tỷ
4 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tân Hiệp
Đất
80 m²(5 x 20)
2,8 Tỷ
35 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tân Hiệp
Nhà phố
778 m²(11 x 45)
21,5 Tỷ
27.6 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tân Hiệp
Đất
96 m²(5 x 20)
3 Tỷ 750 Triệu
39.1 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tân Hiệp
Nhà phố
135 m²(5 x 27)
4,5 Tỷ
33.3 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tân Hiệp
Đất
3601 m²(72 x 69)
18,3 Tỷ
5.1 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tân Hiệp
Nhà phố
338 m²(10 x 34)
10,5 Tỷ
31.1 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tân Hiệp
Nhà phố
239 m²(5 x 40)
6,5 Tỷ
27.2 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tân Hiệp
Nhà phố
140 m²(5.8 x 25)
7,5 Tỷ
53.6 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tân Hiệp
Nhà phố
118 m²(5 x 23)
5,5 Tỷ
46.6 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tân Hiệp
Nhà phố
216 m²(4.5 x 50)
7,9 Tỷ
36.6 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tân Hiệp
Nhà phố
200 m²(10 x 20)
11,5 Tỷ
57.5 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tân Hiệp
Đất
80 m²(5 x 16)
2,6 Tỷ
32.5 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tân Hiệp
Nhà phố
205 m²(4.5 x 57)
8,3 Tỷ
40.5 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tân Hiệp
Nhà phố
205 m²(4.5 x 57)
8,3 Tỷ
40.5 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tân Hiệp
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai