Bán đất thửa 786 tờ 42 Lê Thị Lơ Xã Hóc Môn Tp Hồ Chí Minh
Đất
83 m²(5 x 17)
5,1 Tỷ
61.4 Triệu/m²X.Hóc Môn
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường Lê Thị Lơ | 42 triệu/m² | 20 triệu/m² - 61 triệu/m² |
| Nhà Phố mặt tiền đường Lê Thị Lơ | 35 triệu/m² | 15 triệu/m² - 55 triệu/m² |
Đất
83 m²(5 x 17)
5,1 Tỷ
61.4 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Lê Thị Lơ
Đất
177 m²(7 x 27)
10,5 Tỷ
59.3 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Lê Thị Lơ
Nhà phố
274.2 m²(7.1 x 33.6)
4,1 Tỷ
15 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Lê Thị Lơ
Đất
100 m²(5 x 20)
3 Tỷ 750 Triệu
37.5 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Lê Thị Lơ
Đất
268 m²(8.5 x 25)
5,3 Tỷ
19.8 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Lê Thị Lơ
Đất
109 m²(5 x 19)
3,7 Tỷ
33.9 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Lê Thị Lơ
Nhà phố
88 m²(4 x 22)
4 Tỷ 850 Triệu
55.1 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Lê Thị Lơ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai