Bán nhà 280 ( Thửa 406 tờ 4) Lê Thị Hà Xã Hóc Môn Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
1723 m²(24 x 79)
115 Tỷ
66.7 Triệu/m²X.Hóc Môn
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố mặt tiền đường Lê Thị Hà | 97 triệu/m² | 18 triệu/m² - 146 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Lê Thị Hà | 57 triệu/m² | 39 triệu/m² - 87 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ mặt tiền đường Lê Thị Hà | 71 triệu/m² | 71 triệu/m² - 71 triệu/m² |
Nhà phố
1723 m²(24 x 79)
115 Tỷ
66.7 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Lê Thị Hà
Căn Hộ Dịch Vụ
155 m²(3.6 x 41.5)
10 Tỷ 950 Triệu
70.6 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Lê Thị Hà
Nhà phố
943 m²(25 x 38)
16,5 Tỷ
17.5 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Lê Thị Hà
Đất
59 m²(4 x 16)
2,6 Tỷ
44.1 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Lê Thị Hà
Nhà phố
301 m²(14 x 32)
44 Tỷ
146 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Lê Thị Hà
Nhà phố
96 m²(5 x 20)
13,5 Tỷ
141 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Lê Thị Hà
Nhà phố
96 m²(5 x 20)
13,5 Tỷ
141 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Lê Thị Hà
Nhà phố
485 m²(15 x 40)
55 Tỷ
113 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Lê Thị Hà
Nhà phố
485 m²(15 x 40)
58 Tỷ
120 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Lê Thị Hà
Nhà phố
1723 m²(24 x 79)
115 Tỷ
66.7 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Lê Thị Hà
Đất
1723 m²
150 Tỷ
87.1 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Lê Thị Hà
Đất
3770 m²(49 x 87)
190 Tỷ
50.4 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Lê Thị Hà
Đất
245 m²(7.3 x 38)
9,5 Tỷ
38.8 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Lê Thị Hà
Đất
140 m²(7 x 20)
8,8 Tỷ
62.9 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Lê Thị Hà
Nhà phố
1723 m²(24 x 79)
110 Tỷ
63.8 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Lê Thị Hà
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai