Bán đất thửa 1626 tờ 42 1626 tờ 42 Xã Hóc Môn Tp Hồ Chí Minh
Đất
107 m²(5 x 27)
4,1 Tỷ
38.3 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Hóc Môn
Đường số
1
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường số 1 | 147 triệu/m² | 4 triệu/m² - 13,28 tỷ/m² |
| Nhà Phố mặt tiền đường số 1 | 50 triệu/m² | 20 triệu/m² - 89 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ mặt tiền đường số 1 | 63 triệu/m² | 48 triệu/m² - 79 triệu/m² |
Đất
107 m²(5 x 27)
4,1 Tỷ
38.3 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
154 m²(7 x 22)
3,3 Tỷ
21.4 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
525 m²(15 x 37)
18 Tỷ
34.3 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
73 m²(4 x 18)
1 Tỷ 950 Triệu
26.7 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
82 m²(5 x 19)
2,7 Tỷ
32.9 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
1995 m²(29 x 39)
7 Tỷ
3.5 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
106 m²(5 x 20)
4,4 Tỷ
41.5 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
87.9 m²(5 x 19)
2 Tỷ 968 Triệu
33.8 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
140 m²(5.5 x 24)
3,5 Tỷ
25 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
552 m²(10 x 56)
25 Tỷ
45.3 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
1684 m²(16 x 103)
6,5 Tỷ
3.9 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
470 m²(10 x 47)
19,5 Tỷ
41.5 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
97 m²(5 x 19.4)
5,7 Tỷ
58.8 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
119 m²(6.3 x 19)
5,8 Tỷ
48.7 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
105 m²(5 x 21)
5,7 Tỷ
54.3 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
112 m²(5 x 22.4)
5,7 Tỷ
50.9 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
120 m²(5 x 24)
5,7 Tỷ
47.5 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
106 m²(5.1 x 17.7)
5 Tỷ 250 Triệu
49.5 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
92 m²(5.06 x 18.7)
5,3 Tỷ
57.6 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
117 m²(5 x 23.4)
5,8 Tỷ
49.6 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai