Bán nhà mặt tiền 716 Ấp Mới 1, xã Hóc Môn
Nhà phố
135.8 m²(9 x 14)
4,6 Tỷ
33.9 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Mới 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Hóc Môn
Đường
Ấp Mới 1
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố mặt tiền đường Ấp Mới 1 | 58 triệu/m² | 34 triệu/m² - 72 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Ấp Mới 1 | 51 triệu/m² | 50 triệu/m² - 53 triệu/m² |
Nhà phố
135.8 m²(9 x 14)
4,6 Tỷ
33.9 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Mới 1
Nhà phố
124 m²(7 x 17.6)
7,3 Tỷ
58.9 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Mới 1
Đất
94 m²(6 x 16)
4,7 Tỷ
50 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Mới 1
Đất
89 m²(5.5 x 17)
4,7 Tỷ
52.8 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Mới 1
Nhà phố
108 m²(7 x 15.5)
7,8 Tỷ
72.2 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Mới 1
Nhà phố
110 m²(7 x 15.5)
7,3 Tỷ
66.4 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Mới 1
Nhà phố
119 m²(7 x 17)
6,7 Tỷ
56.3 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Mới 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai