Bán nhà hẻm 46/4c Quang Trung, Hóc Môn
Nhà phố
140 m²
7,8 Tỷ
55.7 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Quang Trung
7,8 Tỷ
~ 72.2 Triệu/m²108m²
(7m x 15.5m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 7m | |
| Dài | 15.5m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 108 m2 |
Ngày 26/9 chủ gấp bán giảm tiếp 300tr . Tổng giảm 700tr . Giá mới 7.8 tỷ .
Ngày 17/9 giảm 400tr . Giá mới 8.1 Tỷ.
NHÀ 4 TẦNG - NGANG KHỦNG 7M - NỘI THẤT GỖ XỊN XÒ - KHU NHÀ GIÀU VIP NHẤT HÓC MÔN CỰC KỲ AN NINH - ĐƯỜNG NHỰA 10M CÓ VỈA HÈ.
Mô Tả:
✅️ Kết cấu : 4 Tầng : 1 trệt, 2 lầu + sân thượng trước ,sau. Phòng Khách, Bếp, 4PN 4WC. Phòng khách bếp rộng rãi, phòng thờ.
✅️ Vị trí : Hẻm đường nhựa 10m có vỉa hè cực kỳ an ninh, cách 50m ra Tô Ký.
✅️ Tiện ích xung quanh không thiếu thứ gì Chợ, Siêu thị, Trường học các cấp 1,2,3....
✅️ Pháp lý Sổ Hồng Riêng A4, hoàn công đầy đủ.
Nhà phố
140 m²
7,8 Tỷ
55.7 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Quang Trung
Nhà phố
183 m²(4 x 35)
7,9 Tỷ
43.2 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tân Hiệp
Nhà phố
140 m²(8 x 20)
7 Tỷ 750 Triệu
55.4 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tam Đông
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
7,9 Tỷ
98.8 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường Ấp 1
Nhà phố
150 m²(5 x 30)
7,8 Tỷ
52 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
154 m²(15 x 10.5)
8,5 Tỷ
55.2 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Mới 1
Nhà phố
124 m²(7 x 17.6)
7,3 Tỷ
58.9 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Mới 1
Nhà phố
110 m²(7 x 15.5)
7,3 Tỷ
66.4 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Mới 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai