Bán nhà hẻm 26/3K Tam Đông (Trịnh Thị Miếng) Xã Hóc Môn Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
38 m²(5 x 10)
2 Tỷ 980 Triệu
78.4 Triệu/m²X.Hóc Môn
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm phường Hóc Môn | 53 triệu/m² | 9 triệu/m² - 318 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền phường Hóc Môn | 56 triệu/m² | 5 triệu/m² - 250 triệu/m² |
Nhà phố
38 m²(5 x 10)
2 Tỷ 980 Triệu
78.4 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tam Đông
Nhà phố
338 m²(9 x 30)
15 Tỷ
44.4 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tân Xuân
Nhà phố
201 m²(7.2 x 24)
7,2 Tỷ
35.8 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Thới Tứ
Nhà phố
216 m²(8.6 x 26)
5,5 Tỷ
25.5 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Huỳnh Thị Mài
Nhà phố
82 m²(4 x 21)
5,3 Tỷ
64.6 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Chánh 2
Nhà phố
278 m²(8.9 x 31)
8,2 Tỷ
29.5 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Dương Công Khi
Nhà phố
150 m²(4.7 x 31)
10 Tỷ
66.7 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Mỹ Hòa
Nhà phố
178 m²(4.5 x 40)
9,5 Tỷ
53.4 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Chánh 2
Nhà phố
567 m²(20 x 29)
42 Tỷ
74.1 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Mỹ Huề
Nhà phố
46 m²(3.2 x 16.5)
2 Tỷ 980 Triệu
64.8 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tam Đông
Nhà phố
72 m²(4 x 19)
4 Tỷ 150 Triệu
57.6 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Chánh 1
Nhà phố
170 m²(5.4 x 32)
7,5 Tỷ
44.1 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Bùi Thị Lùng
Nhà phố
80 m²(5.5 x 14)
5 Tỷ 450 Triệu
68.1 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Nguyễn Thị Thanh
Nhà phố
46 m²(3.2 x 16.5)
2 Tỷ 980 Triệu
64.8 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tam Đông
Nhà phố
204 m²(10.5 x 20.2)
10,8 Tỷ
52.9 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Nguyễn Thị Ngâu
Nhà phố
62 m²(4 x 16)
7,5 Tỷ
121 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Đông
Nhà phố
99 m²(5 x 20)
5,2 Tỷ
52.5 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tân Hiệp
Nhà phố
178 m²(8.3 x 25)
19 Tỷ
107 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Lý Thường Kiệt
Nhà phố
40 m²(4 x 20)
5,2 Tỷ
130 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Đông
Nhà phố
86 m²(4.5 x 19)
3,6 Tỷ
41.9 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Mỹ Hòa
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai