Bán nhà Thửa 266 tờ 11 Thửa 266 tờ 11 Xã Hóc Môn Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
49 m²(7 x 7)
1 Tỷ 50 Triệu
21.4 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Hóc Môn
Đường số
1
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường số 1 phường Hóc Môn | 48 triệu/m² | 17 triệu/m² - 114 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường số 1 phường Hóc Môn | 48 triệu/m² | 20 triệu/m² - 89 triệu/m² |
Nhà phố
49 m²(7 x 7)
1 Tỷ 50 Triệu
21.4 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
59 m²(3 x 15)
2 Tỷ 780 Triệu
47.1 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
150 m²(5 x 30)
7 Tỷ 290 Triệu
48.6 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
77 m²(3.5 x 22)
4,5 Tỷ
58.4 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
550 m²(12 x 50)
41 Tỷ
74.5 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
60 m²(5 x 16)
1,2 Tỷ
20 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
2428 m²(40 x 60)
75 Tỷ
30.9 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
83 m²(4.1 x 20)
8,5 Tỷ
102 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
120 m²(5 x 25)
6,5 Tỷ
54.2 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
305 m²(16.5 x 18.5)
14 Tỷ
45.9 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
65 m²(5 x 13)
1,8 Tỷ
27.7 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
54 m²(4 x 13)
2 Tỷ 650 Triệu
49.1 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
79 m²(12 x 9)
3 Tỷ 990 Triệu
50.5 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
59 m²(3.7 x 16)
2 Tỷ
33.9 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
18 m²(3.6 x 10)
1 Tỷ 680 Triệu
93.3 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
218 m²(10 x 22)
7,6 Tỷ
34.9 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
120 m²(4 x 30)
4,7 Tỷ
39.2 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
138 m²(7.6 x 18)
5,5 Tỷ
39.9 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
91 m²(5.1 x 17.5)
5,7 Tỷ
62.6 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
194 m²(10 x 27)
8,5 Tỷ
43.8 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai