Bán nhà hẻm 64/7G (Thửa 632 tờ 3-TX) MẶT TIỀN TÂN XUÂN Xã Hóc Môn Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
338 m²(9 x 30)
15 Tỷ
44.4 Triệu/m²X.Hóc Môn
Mức giá
15 - 20 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm phường Hóc Môn giá từ 15 đến 20 tỷ | 52 triệu/m² | 17 triệu/m² - 107 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền phường Hóc Môn giá từ 15 đến 20 tỷ | 62 triệu/m² | 18 triệu/m² - 125 triệu/m² |
Nhà phố
338 m²(9 x 30)
15 Tỷ
44.4 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tân Xuân
Nhà phố
178 m²(8.3 x 25)
19 Tỷ
107 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Lý Thường Kiệt
Nhà phố
400 m²(9.5 x 45)
19 Tỷ
47.5 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Mỹ Hòa
Nhà phố
192 m²(10 x 20)
16 Tỷ 999 Triệu
88.5 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường A-3
Nhà phố
165 m²(5.5 x 30)
18,5 Tỷ
112 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Chánh 2
Nhà phố
1000 m²(33 x 33)
20 Tỷ
20 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường A-3
Nhà phố
400 m²(13 x 31)
16,5 Tỷ
41.3 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Huỳnh Thị Mài
Nhà phố
430 m²(14 x 31)
20 Tỷ
46.5 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Thới Tây 1
Nhà phố
138 m²(8.6 x 24)
15 Tỷ
109 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Mỹ Hòa
Nhà phố
133 m²(8 x 27)
16,6 Tỷ
125 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường Tô Ký
Nhà phố
1042 m²(25 x 42)
17,5 Tỷ
16.8 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Nhị Bình 12
Nhà phố
210 m²(6.6 x 32)
18 Tỷ
85.7 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Quốc Lộ 22
Nhà phố
372 m²(12 x 31)
19 Tỷ
51.1 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Đỗ Văn Dậy
Nhà phố
430 m²(14 x 31)
19 Tỷ
44.2 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tân Hiệp 19
Nhà phố
217.5 m²(9 x 24)
17,8 Tỷ
81.8 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Song Hành
Nhà phố
307.5 m²(14 x 26)
15,9 Tỷ
51.7 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 3
Nhà phố
450 m²(15 x 30)
16,5 Tỷ
36.7 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Huỳnh Thị Mài
Nhà phố
943 m²(25 x 38)
16,5 Tỷ
17.5 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Lê Thị Hà
Nhà phố
300 m²(10 x 29.5)
15 Tỷ
50 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tân Xuân 1
Nhà phố
737 m²(24 x 33)
18 Tỷ
24.4 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ngô Quyền
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai