Bán nhà hẻm 64/7G (Thửa 632 tờ 3-TX) MẶT TIỀN TÂN XUÂN Xã Hóc Môn Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
338 m²(9 x 30)
15 Tỷ
44.4 Triệu/m²X.Hóc Môn
Mức giá
10 - 15 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm phường Hóc Môn giá từ 10 đến 15 tỷ | 56 triệu/m² | 10 triệu/m² - 147 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền phường Hóc Môn giá từ 10 đến 15 tỷ | 79 triệu/m² | 14 triệu/m² - 192 triệu/m² |
Nhà phố
338 m²(9 x 30)
15 Tỷ
44.4 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tân Xuân
Nhà phố
150 m²(4.7 x 31)
10 Tỷ
66.7 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Mỹ Hòa
Nhà phố
204 m²(10.5 x 20.2)
10,8 Tỷ
52.9 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Nguyễn Thị Ngâu
Nhà phố
132 m²(4 x 26)
13 Tỷ
98.5 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Nguyễn Ảnh Thủ
Nhà phố
215 m²(7.4 x 33)
10,8 Tỷ
50.2 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Trịnh Thị Miếng
Nhà phố
187 m²(12 x 23)
10,5 Tỷ
56.1 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tam Đông 1
Nhà phố
300 m²(10 x 30)
13 Tỷ
43.3 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Thới Tam Thôn
Nhà phố
106 m²(6 x 20)
11,5 Tỷ
108 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Lý Thường Kiệt
Nhà phố
106 m²(5.8 x 20)
11,5 Tỷ
108 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Lý Thường Kiệt
Nhà phố
232 m²(10 x 23)
13,5 Tỷ
58.2 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Mỹ Hòa 1
Nhà phố
300 m²(8 x 28)
13,5 Tỷ
45 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tân Thới 3
Nhà phố
248 m²(7 x 35)
10,5 Tỷ
42.3 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Nguyễn Thị Ngâu
Nhà phố
138 m²(8.6 x 24)
15 Tỷ
109 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Mỹ Hòa
Nhà phố
128 m²(6.2 x 21)
12 Tỷ
93.8 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường H2
Nhà phố
169 m²(5 x 34)
10,5 Tỷ
62.1 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Đông
Nhà phố
262 m²(7 x 37.5)
10,1 Tỷ
38.5 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tân Hiệp
Nhà phố
153 m²(14 x 17)
14,3 Tỷ
93.5 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Song Hành
Nhà phố
370 m²(10 x 37.9)
13,5 Tỷ
36.5 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tân Xuân 1
Nhà phố
140 m²(4.2 x 33)
12,5 Tỷ
89.3 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Bà Triệu
Nhà phố
309 m²(13 x 35)
11,5 Tỷ
37.2 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tân Hiệp
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai