Bán nhà Hẻm 31 Hương Lộ 65-1 ( hẻm 31 Hẻm 31 Hương Lộ 65-1 ( hẻm 31 Dương Công Khi Xã Hóc Môn Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
278 m²(8.9 x 31)
8,2 Tỷ
29.5 Triệu/m²X.Hóc Môn
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Đường | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà mặt tiền đường A-3 | 32 triệu/m² | 29 triệu/m² - 36 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Bà Triệu | 76 triệu/m² | 43 triệu/m² - 131 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Bùi Công Trừng | 87 triệu/m² | 23 triệu/m² - 250 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Bùi Thị Lùng | 32 triệu/m² | 32 triệu/m² - 32 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Dương Công Khi | 53 triệu/m² | 24 triệu/m² - 123 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường H2 | 69 triệu/m² | 69 triệu/m² - 69 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Huỳnh Thị Mài | 42 triệu/m² | 25 triệu/m² - 54 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Huỳnh Thị Na | 50 triệu/m² | 50 triệu/m² - 50 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Hương Lộ 65 | 32 triệu/m² | 32 triệu/m² - 32 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Liên Xã | 34 triệu/m² | 34 triệu/m² - 34 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Lê Lợi | 91 triệu/m² | 53 triệu/m² - 114 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Lê Thị Hà | 77 triệu/m² | 18 triệu/m² - 146 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Lê Thị Lơ | 35 triệu/m² | 15 triệu/m² - 55 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Lý Thường Kiệt | 110 triệu/m² | 108 triệu/m² - 113 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Mỹ Hòa | 80 triệu/m² | 50 triệu/m² - 109 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Nguyễn Hữu Cầu | 5 triệu/m² | 5 triệu/m² - 5 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Nguyễn Thị Thanh | 42 triệu/m² | 38 triệu/m² - 50 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Nguyễn Ảnh Thủ | 109 triệu/m² | 99 triệu/m² - 116 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Ngô Quyền | 31 triệu/m² | 24 triệu/m² - 37 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Nhị Bình | 22 triệu/m² | 22 triệu/m² - 22 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Phan Văn Hớn | 50 triệu/m² | 50 triệu/m² - 50 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Phạm Thị Giây | 72 triệu/m² | 37 triệu/m² - 135 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Quốc Lộ 22 | 34 triệu/m² | 8 triệu/m² - 85 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Song Hành | 48 triệu/m² | 15 triệu/m² - 64 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Tam Đông | 60 triệu/m² | 42 triệu/m² - 77 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Tam Đông 16 | 50 triệu/m² | 50 triệu/m² - 50 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Tam Đông 28 | 71 triệu/m² | 71 triệu/m² - 71 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Thới Tứ 2 | 77 triệu/m² | 77 triệu/m² - 77 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Thới Tam Thôn | 69 triệu/m² | 40 triệu/m² - 130 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Thới Tam Thôn 14 | 47 triệu/m² | 47 triệu/m² - 47 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Thới Tứ | 52 triệu/m² | 52 triệu/m² - 52 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Thới Đông | 27 triệu/m² | 27 triệu/m² - 27 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Trung Mỹ | 80 triệu/m² | 80 triệu/m² - 80 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Trung Đông | 40 triệu/m² | 40 triệu/m² - 40 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Trung Đông 8 | 54 triệu/m² | 54 triệu/m² - 54 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Trần Thị Bốc | 69 triệu/m² | 69 triệu/m² - 69 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Trịnh Thị Miễn | 73 triệu/m² | 73 triệu/m² - 73 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Tân Hiệp | 41 triệu/m² | 13 triệu/m² - 68 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Tân Hiệp 10 | 25 triệu/m² | 11 triệu/m² - 39 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Tân Hiệp 29 | 48 triệu/m² | 36 triệu/m² - 59 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Tân Hiệp 30 | 42 triệu/m² | 36 triệu/m² - 48 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Tân Hiệp 32 | 29 triệu/m² | 29 triệu/m² - 29 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Tân Hiệp 39 | 38 triệu/m² | 38 triệu/m² - 38 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Tân Hiệp 6 | 60 triệu/m² | 60 triệu/m² - 60 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Tân Thới | 39 triệu/m² | 39 triệu/m² - 39 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Tân Thới 2 | 30 triệu/m² | 30 triệu/m² - 30 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Tân Xuân | 43 triệu/m² | 21 triệu/m² - 72 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Tân Xuân - Trung Chánh 1 | 61 triệu/m² | 61 triệu/m² - 61 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Tân Xuân 2 | 62 triệu/m² | 62 triệu/m² - 62 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Tân Xuân 3 | 63 triệu/m² | 53 triệu/m² - 73 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Tân Xuân 7 | 52 triệu/m² | 52 triệu/m² - 52 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Tô Ký | 77 triệu/m² | 59 triệu/m² - 125 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Đỗ Văn Dậy | 29 triệu/m² | 21 triệu/m² - 39 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Ấp Chánh 1 | 39 triệu/m² | 31 triệu/m² - 53 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Ấp Chánh 2 | 112 triệu/m² | 112 triệu/m² - 112 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Ấp Mới | 62 triệu/m² | 52 triệu/m² - 80 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Ấp Mới 1 | 58 triệu/m² | 34 triệu/m² - 72 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Ấp Đông | 57 triệu/m² | 44 triệu/m² - 69 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Ấp Đông 6 | 46 triệu/m² | 46 triệu/m² - 46 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 1 | 48 triệu/m² | 20 triệu/m² - 89 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 2 | 57 triệu/m² | 57 triệu/m² - 57 triệu/m² |
Nhà phố
278 m²(8.9 x 31)
8,2 Tỷ
29.5 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Dương Công Khi
Nhà phố
99 m²(5 x 20)
5,2 Tỷ
52.5 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tân Hiệp
Nhà phố
132 m²(4 x 26)
13 Tỷ
98.5 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Nguyễn Ảnh Thủ
Nhà phố
127 m²(5 x 25)
4,6 Tỷ
36.2 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tân Hiệp 30
Nhà phố
4237 m²(98 x 43)
55 Tỷ
13 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tân Hiệp
Nhà phố
103 m²(5 x 21)
6,2 Tỷ
60.2 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Thới Tam Thôn
Nhà phố
680 m²(20 x 34)
26,5 Tỷ
39 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Dương Công Khi
Nhà phố
300 m²(10 x 30)
13 Tỷ
43.3 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Thới Tam Thôn
Nhà phố
38 m²(3.5 x 11)
1 Tỷ 450 Triệu
38.2 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Nguyễn Thị Thanh
Nhà phố
38 m²(3.5 x 11)
1 Tỷ 450 Triệu
38.2 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Nguyễn Thị Thanh
Nhà phố
55 m²(5 x 11)
2 Tỷ 750 Triệu
50 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Huỳnh Thị Na
Nhà phố
49 m²(7 x 7)
1 Tỷ 50 Triệu
21.4 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
133 m²(5 x 27)
8,2 Tỷ
61.7 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tân Xuân 2
Nhà phố
106 m²(6 x 20)
11,5 Tỷ
108 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Lý Thường Kiệt
Nhà phố
165 m²(5.5 x 30)
18,5 Tỷ
112 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Chánh 2
Nhà phố
905 m²(11.6 x 80)
38 Tỷ
42 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Phạm Thị Giây
Nhà phố
520 m²(10 x 45)
36 Tỷ
69.2 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Đông
Nhà phố
106 m²(5.8 x 20)
11,5 Tỷ
108 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Lý Thường Kiệt
Nhà phố
400 m²(13 x 31)
16,5 Tỷ
41.3 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Huỳnh Thị Mài
Nhà phố
93 m²(5 x 19)
5,5 Tỷ
59.1 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Đông
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai