Bán nhà D7 ( thửa 638 tờ 3-TX ) Mặt tiền Tân Xuân 3 ( Ấp Mới 1 ) Xã Hóc Môn Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
112 m²(5 x 22.3)
6 Tỷ 250 Triệu
55.8 Triệu/m²X.Hóc Môn
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố mặt tiền đường Ấp Mới | 59 triệu/m² | 52 triệu/m² - 80 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Ấp Mới | 42 triệu/m² | 42 triệu/m² - 42 triệu/m² |
Nhà phố
112 m²(5 x 22.3)
6 Tỷ 250 Triệu
55.8 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Mới
Nhà phố
50 m²(5 x 10)
2 Tỷ 880 Triệu
57.6 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Mới
Nhà phố
164 m²(8 x 20.5)
8,6 Tỷ
52.4 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Mới
Nhà phố
68 m²(3.5 x 20)
3,6 Tỷ
52.9 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Mới
Nhà phố
76 m²(4 x 19)
4,4 Tỷ
57.9 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Mới
Nhà phố
85 m²(5 x 17)
6,8 Tỷ
80 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Mới
Nhà phố
68 m²(3.5 x 20)
4 Tỷ
58.8 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Mới
Đất
189 m²(7.5 x 25)
7,9 Tỷ
41.8 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Mới
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai