Bán đất thửa 678 tờ 7 TX38 Xã Hóc Môn Tp Hồ Chí Minh
Đất
470 m²(10 x 47)
19,5 Tỷ
41.5 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
18 Tỷ
~ 34.3 Triệu/m²525m²
(15m x 37m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 15m | |
| Dài | 37m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 525 m2 |
Gấp bán chủ giảm 2 tỷ giá mới 18 Tỷ
LÔ ĐẤT LỚN FULL THỔ CƯ - MẶT TIỀN ĐƯỜNG RỘNG 10M NGANG BỀ THẾ 15M- THỊ TRẤN TÂN HIỆP- HÓC MÔN- CHỈ 18 TỶ.
Mô Tả:
✅️ Diện tích : 15X37M, 510m2 thổ cư . DTCN 525m2. DTSD 555M2.
✅️ Vị trí : Mặt tiền đường Thị Trấn Tân Hiệp gần Chợ Hóc Môn. Tiện làm kho xưởng, phân lô.
✅️ Pháp lý Sổ Hồng Riêng.
Đất
470 m²(10 x 47)
19,5 Tỷ
41.5 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
808 m²(15.8 x 54.5)
18 Tỷ 999 Triệu
23.5 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
3601 m²(72 x 69)
18,3 Tỷ
5.1 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tân Hiệp
Đất
566 m²(10 x 56)
18 Tỷ
31.8 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
360 m²(7 x 40)
16,5 Tỷ
45.8 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
393 m²(6.7 x 58)
16,5 Tỷ
42 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Phạm Thị Giây
Đất
1010 m²(35 x 26)
17 Tỷ
16.8 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tân Hiệp 10
Đất
486 m²(8.6 x 60)
18,5 Tỷ
38.1 Triệu/m²X.Hóc Môn
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai