Bán đất 43/3 khu phố 6 Xã Hóc Môn Tp Hồ Chí Minh
Đất
525 m²(15 x 37)
18 Tỷ
34.3 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
19,5 Tỷ
~ 41.5 Triệu/m²470m²
(10m x 47m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 10m | |
| Dài | 47m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 470 m2 |
? ??? シ ??̉? ??̀? ??̀?
? NGAY TÂN XUÂN 3 & TÔ KÝ - SÁT VÁCH Q12 - KHU PHÂN LÔ BÀN CỜ NHƯ K300
? GIÁ CHỐT CHỈ RA TÍ XÍU LỘC CHO VUI CÁC BÊN
? Thả ghim nơi hái ?
? SỞ HỮU NGAY MẢNH ĐẤT ƯỚC MƠ – PHÁP LÝ CHUẨN – XÂY DỰNG TỰ DO - SÁT 15 LÔ CHỦ CŨNG BÁN LUÔN
? Vị trí trung tâm Tân Xuân, Hóc Môn – Cách mặt tiền Tô Ký chỉ vài bước
? Mặt tiền đường xe hơi tránh nhau – Hạ tầng hoàn chỉnh, dân cư hiện hữu
? Xây dựng tự do – Được phép xây 1 trệt 3 lầu + tum
✨ Biệt thự mini – Nhà phố hiện đại – Văn phòng cho thuê…
? Thoả sức sáng tạo trên chính mảnh đất của bạn
? Sổ hồng riêng – công chứng sang tên trong ngày
? Tiềm năng tăng giá mạnh – pháp lý an toàn – đầu tư giữ tiền cực tốt
Đất
525 m²(15 x 37)
18 Tỷ
34.3 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
808 m²(15.8 x 54.5)
18 Tỷ 999 Triệu
23.5 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
315 m²(10 x 35)
19,5 Tỷ
61.9 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Mỹ Huề
Đất
3601 m²(72 x 69)
18,3 Tỷ
5.1 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tân Hiệp
Đất
566 m²(10 x 56)
18 Tỷ
31.8 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
1700 m²(25 x 67)
20 Tỷ
11.8 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
830 m²(13 x 57)
18,6 Tỷ
22.4 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Bùi Thị Lùng
Đất
486 m²(8.6 x 60)
18,5 Tỷ
38.1 Triệu/m²X.Hóc Môn
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai