Bán đất 43/3 khu phố 6 Xã Hóc Môn Tp Hồ Chí Minh
Đất
525 m²(15 x 37)
18 Tỷ
34.3 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Hóc Môn
Mức giá
15 - 20 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Đường | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường Bùi Thị Lùng | 22 triệu/m² | 22 triệu/m² - 22 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Phạm Thị Giây | 42 triệu/m² | 42 triệu/m² - 42 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Song Hành | 50 triệu/m² | 38 triệu/m² - 62 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Trung Đông 8 | 25 triệu/m² | 25 triệu/m² - 25 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Tân Hiệp | 5 triệu/m² | 5 triệu/m² - 5 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Tân Hiệp 10 | 17 triệu/m² | 17 triệu/m² - 17 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Võ Thị Đầy | 7 triệu/m² | 7 triệu/m² - 7 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 1 | 26 triệu/m² | 8 triệu/m² - 46 triệu/m² |
Đất
525 m²(15 x 37)
18 Tỷ
34.3 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
470 m²(10 x 47)
19,5 Tỷ
41.5 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
808 m²(15.8 x 54.5)
18 Tỷ 999 Triệu
23.5 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
3601 m²(72 x 69)
18,3 Tỷ
5.1 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tân Hiệp
Đất
566 m²(10 x 56)
18 Tỷ
31.8 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
360 m²(7 x 40)
16,5 Tỷ
45.8 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
1862 m²(10.5 x 80)
15 Tỷ
8.1 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
1862 m²(10.5 x 80)
15 Tỷ
8.1 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
2534 m²(43 x 75)
17 Tỷ
6.7 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Võ Thị Đầy
Đất
393 m²(6.7 x 58)
16,5 Tỷ
42 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Phạm Thị Giây
Đất
1700 m²(25 x 67)
20 Tỷ
11.8 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
272 m²(8.6 x 33)
16,8 Tỷ
61.8 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Song Hành
Đất
633 m²(26 x 28.5)
15,9 Tỷ
25.1 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Trung Đông 8
Đất
830 m²(13 x 57)
18,6 Tỷ
22.4 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Bùi Thị Lùng
Đất
1010 m²(35 x 26)
17 Tỷ
16.8 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tân Hiệp 10
Đất
486 m²(8.6 x 60)
18,5 Tỷ
38.1 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Song Hành
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai