Bán nhà hẻm 1/1 + 1.1B ấp Mỹ Huề (Thửa 561 + 676 Tờ 7) Xã Hóc Môn Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
567 m²(20 x 29)
42 Tỷ
74.1 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Mỹ Huề
44 Tỷ
~ 146 Triệu/m²301m²
(14m x 32m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | Đông-Nam | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 14m | |
| Dài | 32m | |
| Mặt hậu | 14m | |
| Diện tích | 301 m2 | |
| Độ rộng đường | 30m |
Bán nhà 179 179a Lê Thị Hà, Xã Hóc Môn
- Diện tích: 14 x 32m full thổ cư 100%. Công Nhận 301m2
- Nhà Cấp 4 - CTXD: Hầm 6 tầng
Nhà phố
567 m²(20 x 29)
42 Tỷ
74.1 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Mỹ Huề
Nhà phố
905 m²(11.6 x 80)
38 Tỷ
42 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Phạm Thị Giây
Nhà phố
520 m²(10 x 45)
36 Tỷ
69.2 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Đông
Nhà phố
550 m²(12 x 50)
41 Tỷ
74.5 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
4687 m²(67 x 78)
37,5 Tỷ
8 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Quốc Lộ 22
Nhà phố
1318 m²(17 x 75)
42 Tỷ
31.9 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Nhị Bình
Nhà phố
2500 m²(9 x 50)
51 Tỷ
20.4 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Nguyễn Thị Sáu
Nhà phố
275 m²(12 x 30)
43,9 Tỷ
160 Triệu/m²X.Hóc Môn
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai