Bán nhà hẻm 71/1F Nguyễn Ảnh Thủ Xã Hóc Môn Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
336 m²(8 x 42)
27,5 Tỷ
81.8 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Nguyễn Ảnh Thủ
29 Tỷ
~ 53.4 Triệu/m²543m²
(10m x 55m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 10m | |
| Dài | 55m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 543 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Độ rộng đường | 20m |
Bán nhà mặt tiền 15 Lê Lợi, xã Hóc Môn
Diện tích: 10 x 55m
Diện tích công nhận: 543m²
Kết cấu: 1 Lầu
Giá: 29.0 Tỷ
Nhà phố
336 m²(8 x 42)
27,5 Tỷ
81.8 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Nguyễn Ảnh Thủ
Nhà phố
1004 m²(21 x 48)
28 Tỷ
27.9 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Mỹ Hòa
Nhà phố
2017 m²(34 x 70)
29,8 Tỷ
14.8 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Song Hành
Nhà phố
600 m²(14 x 45)
30 Tỷ
50 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Dương Công Khi
Nhà phố
534 m²(20 x 34.5)
29 Tỷ
54.3 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Dương Công Khi
Nhà phố
435 m²(25 x 21)
29 Tỷ
66.7 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Thị Trấn Tân Hiệp
Nhà phố
240 m²(11.5 x 30)
28 Tỷ
117 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Đông
Nhà phố
322.3 m²
27.5 Tỷ
85.3 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Quốc Lộ 22
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai