Bán đất thửa 1720 tờ 26 Tân Hiệp Xã Hóc Môn Tp Hồ Chí Minh
Đất
80 m²(5 x 20)
2,8 Tỷ
35 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tân Hiệp
2,8 Tỷ
~ 39.4 Triệu/m²71m²
(4.3m x 17m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4.3m | |
| Dài | 17m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 71 m2 |
?? LÔ ĐẤT ĐẸP NGAY THỊ TRẤN HÓC MÔN - 4,3 X 17 GIẤY PHÉP XÂY DỰNG 4 TẦNG - HƠN 2 TỶ.?
Mô tả :
? Diện tích : 4,3 x 17, Khu dân cư hiện hữu.
? Hiện trạng : Đất trống, đã có giấy phép xây dựng 4 tầng.
? Vị trí : Cách mặt tiền Lê Lợi 100 mét, Ngay trung tâm hành chính Hóc Môn.
? Tiện ích : gần Chợ Hóc Môn, UBND, Bệnh viện Hóc Môn, Trường học tiện ích đầy đủ.
? Pháp lý chuẩn, sổ sẵn công chứng ngay.
? Chủ hợp tác, tôn trọng Môi Giới.
Đất
80 m²(5 x 20)
2,8 Tỷ
35 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tân Hiệp
Đất
73 m²(4.3 x 17)
2 Tỷ 950 Triệu
40.4 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Lê Lợi
Đất
94 m²(6 x 16)
2,8 Tỷ
29.8 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
143 m²(6.5 x 17.5)
2 Tỷ 850 Triệu
19.9 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
109 m²(6 x 18)
2,8 Tỷ
25.7 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường A-3
Đất
99 m²(6 x 16.5)
2,8 Tỷ
28.3 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tân Xuân
Đất
108 m²(5.2 x 19)
2 Tỷ 790 Triệu
25.8 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
173 m²(7.2 x 24)
2,8 Tỷ
16.2 Triệu/m²X.Hóc Môn
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai