Bán nhà hẻm 108/22/13 ( SM: 108.22.13A ) Cộng Hoà Phường Tân Sơn Nhất Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
69 m²(4 x 18)
15,5 Tỷ
225 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Cộng Hòa | 218 triệu/m² | 42 triệu/m² - 550 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Cộng Hòa | 195 triệu/m² | 176 triệu/m² - 214 triệu/m² |
| Tòa Nhà Văn Phòng đường Cộng Hòa | 731 triệu/m² | 731 triệu/m² - 731 triệu/m² |
| Biệt Thự đường Cộng Hòa | 143 triệu/m² | 143 triệu/m² - 143 triệu/m² |
Nhà phố
69 m²(4 x 18)
15,5 Tỷ
225 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Nhà phố
69 m²(4 x 18)
14,5 Tỷ
210 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Nhà phố
95 m²(5 x 20)
20,5 Tỷ
216 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Căn Hộ Dịch Vụ
77 m²(4.4 x 19)
16,5 Tỷ
214 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Nhà phố
83 m²(4 x 24)
29,8 Tỷ
359 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Nhà phố
60 m²(3.6 x 16.5)
14 Tỷ 990 Triệu
250 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Nhà phố
103 m²(4 x 25.6)
18,3 Tỷ
178 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Nhà phố
72 m²(3.2 x 23)
18,5 Tỷ
257 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Nhà phố
86 m²(4.3 x 20)
17,9 Tỷ
208 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Nhà phố
98 m²(4.2 x 23)
13,2 Tỷ
135 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Nhà phố
231 m²(7.6 x 30)
35 Tỷ
152 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Nhà phố
107 m²(5.1 x 22)
19,6 Tỷ
183 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Nhà phố
85 m²(4 x 22)
17 Tỷ
200 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Nhà phố
77 m²(4.4 x 19)
16,5 Tỷ
214 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
17,2 Tỷ
215 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Nhà phố
82 m²(5.2 x 16)
19 Tỷ
232 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Nhà phố
62.9 m²(4 x 15.7)
13,9 Tỷ
221 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Căn Hộ Dịch Vụ
104 m²(4 x 26)
18,3 Tỷ
176 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Nhà phố
73 m²(4.4 x 11)
12,7 Tỷ
174 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Nhà phố
72 m²(4.4 x 12)
12,7 Tỷ
176 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai