Bán nhà hẻm 36/22 Yên Thế Phường Tân Sơn Nhất Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
64 m²(5 x 12)
14 Tỷ 680 Triệu
229 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Yên Thế | 227 triệu/m² | 175 triệu/m² - 293 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Yên Thế | 204 triệu/m² | 155 triệu/m² - 253 triệu/m² |
| Đất đường Yên Thế | 133 triệu/m² | 133 triệu/m² - 133 triệu/m² |
Nhà phố
64 m²(5 x 12)
14 Tỷ 680 Triệu
229 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Yên Thế
Nhà phố
83 m²(6 x 13.8)
15,8 Tỷ
190 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Yên Thế
Căn Hộ Dịch Vụ
150 m²(6 x 25)
38 Tỷ
253 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Yên Thế
Nhà phố
63 m²(4.7 x 13.5)
14 Tỷ 680 Triệu
233 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Yên Thế
Căn Hộ Dịch Vụ
161 m²(12 x 13.5)
25 Tỷ
155 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Yên Thế
Nhà phố
87 m²(5 x 19)
25,5 Tỷ
293 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Yên Thế
Đất
82 m²(3.9 x 21.5)
10,9 Tỷ
133 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Yên Thế
Nhà phố
60 m²(4.1 x 14.3)
10,5 Tỷ
175 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Yên Thế
Nhà phố
123 m²(8.1 x 16)
30 Tỷ
244 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Yên Thế
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai