Bán nhà 1343 Hoàng Sa Phường Tân Sơn Nhất Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
57.8 m²(4.2 x 14)
11 Tỷ
190 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Hoàng Sa | 232 triệu/m² | 94 triệu/m² - 451 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Hoàng Sa | 113 triệu/m² | 113 triệu/m² - 113 triệu/m² |
Nhà phố
57.8 m²(4.2 x 14)
11 Tỷ
190 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Hoàng Sa
Nhà phố
65 m²(4.3 x 15)
8,6 Tỷ
132 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Hoàng Sa
Căn Hộ Dịch Vụ
89 m²(4.9 x 17)
10,1 Tỷ
113 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Hoàng Sa
Nhà phố
43 m²
10,8 Tỷ
251 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Hoàng Sa
Nhà phố
68.1 m²(6.3 x 13)
22 Tỷ
323 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Hoàng Sa
Căn Hộ Dịch Vụ
89 m²(4.9 x 17)
10,1 Tỷ
113 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Hoàng Sa
Nhà phố
70 m²(5.7 x 14)
21 Tỷ
300 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Hoàng Sa
Nhà phố
78 m²(4.15 x 24)
17 Tỷ
218 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Hoàng Sa
Nhà phố
106 m²(5.1 x 21)
30 Tỷ
283 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Hoàng Sa
Nhà phố
106 m²(4 x 26.5)
20,9 Tỷ
197 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Hoàng Sa
Nhà phố
107 m²
20.9 Tỷ
195 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Hoàng Sa
Nhà phố
68.1 m²
22 Tỷ
323 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Hoàng Sa
Nhà phố
29 m²
8.7 Tỷ
300 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Hoàng Sa
Nhà phố
47 m²
8.6 Tỷ
183 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Hoàng Sa
Nhà phố
129.4 m²
14.3 Tỷ
111 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Hoàng Sa
Nhà phố
43 m²
10.8 Tỷ
251 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Hoàng Sa
Nhà phố
95 m²
12.5 Tỷ
132 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Hoàng Sa
Nhà phố
173.9 m²
50 Tỷ
288 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Hoàng Sa
Nhà phố
26.6 m²
12 Tỷ
451 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Hoàng Sa
Nhà phố
103 m²
9.65 Tỷ
93.7 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Hoàng Sa
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai