Bán nhà 73 Tân Sơn Hoà Phường Tân Sơn Nhất Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
61 m²(3.8 x 16)
16,2 Tỷ
266 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Tân Sơn Hòa | 277 triệu/m² | 266 triệu/m² - 297 triệu/m² |
Nhà phố
61 m²(3.8 x 16)
16,2 Tỷ
266 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Tân Sơn Hòa
Nhà phố
57 m²(3.7 x 15)
15,2 Tỷ
267 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Tân Sơn Hòa
Nhà phố
58 m²(3.8 x 15)
16,5 Tỷ
284 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Tân Sơn Hòa
Nhà phố
57 m²(3.9 x 15)
15,5 Tỷ
272 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Tân Sơn Hòa
Nhà phố
59 m²(3.8 x 15.5)
17,5 Tỷ
297 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Tân Sơn Hòa
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai