Bán nhà 14 Nguyễn Văn Vĩnh Phường Tân Sơn Nhất Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
186 m²(7.3 x 28)
46 Tỷ
247 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Nguyễn Văn Vĩnh | 206 triệu/m² | 165 triệu/m² - 261 triệu/m² |
Nhà phố
186 m²(7.3 x 28)
46 Tỷ
247 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Nguyễn Văn Vĩnh
Nhà phố
90 m²(4.25 x 15.5)
16 Tỷ
178 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Nguyễn Văn Vĩnh
Nhà phố
62.8 m²(4.3 x 16.5)
15,5 Tỷ
247 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Nguyễn Văn Vĩnh
Nhà phố
81 m²(4 x 20)
15 Tỷ
185 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Nguyễn Văn Vĩnh
Nhà phố
96 m²(5 x 19.3)
22,5 Tỷ
234 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Nguyễn Văn Vĩnh
Nhà phố
186 m²(7.3 x 25)
48,5 Tỷ
261 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Nguyễn Văn Vĩnh
Nhà phố
82 m²(4 x 21)
16,8 Tỷ
205 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Nguyễn Văn Vĩnh
Nhà phố
170 m²(8.75 x 17.2)
28 Tỷ
165 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Nguyễn Văn Vĩnh
Nhà phố
80.3 m²
15 Tỷ
187 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Nguyễn Văn Vĩnh
Nhà phố
62.8 m²
15.5 Tỷ
247 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Nguyễn Văn Vĩnh
Nhà phố
100 m²
17.2 Tỷ
172 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Nguyễn Văn Vĩnh
Nhà phố
80 m²
15 Tỷ
188 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Nguyễn Văn Vĩnh
Nhà phố
102 m²(5.1 x 20)
16,9 Tỷ
166 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Nguyễn Văn Vĩnh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai