Bán nhà mặt tiền 37 Chử Đồng Tử, Tân Sơn Nhất
Nhà phố
184 m²(5.2 x 35)
24 Tỷ
130 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Chử Đồng Tử | 154 triệu/m² | 104 triệu/m² - 231 triệu/m² |
Nhà phố
184 m²(5.2 x 35)
24 Tỷ
130 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Chử Đồng Tử
Nhà phố
62 m²(4.7 x 13.1)
6,9 Tỷ
111 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Chử Đồng Tử
Nhà phố
29 m²(3.1 x 9.4)
5,6 Tỷ
193 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Chử Đồng Tử
Nhà phố
55 m²(3.6 x 16)
12,7 Tỷ
231 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Chử Đồng Tử
Nhà phố
48 m²(3.6 x 13)
5,3 Tỷ
110 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Chử Đồng Tử
Nhà phố
62 m²
6.9 Tỷ
111 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Chử Đồng Tử
Nhà phố
173.7 m²
24 Tỷ
138 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Chử Đồng Tử
Nhà phố
132 m²
23 Tỷ
174 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Chử Đồng Tử
Nhà phố
21.3 m²
3.5 Tỷ
164 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Chử Đồng Tử
Nhà phố
70 m²
7.3 Tỷ
104 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Chử Đồng Tử
Nhà phố
55 m²
12.7 Tỷ
231 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Chử Đồng Tử
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai