Bán nhà hẻm 23/2 Nguyễn Thái Bình( SM: 238.17 Hoàng Văn Thụ ) Phường Tân Sơn Nhất Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
58 m²(4 x 15)
15 Tỷ
259 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Hoàng Văn Thụ | 217 triệu/m² | 106 triệu/m² - 1,10 tỷ/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Hoàng Văn Thụ | 142 triệu/m² | 142 triệu/m² - 142 triệu/m² |
Nhà phố
58 m²(4 x 15)
15 Tỷ
259 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Hoàng Văn Thụ
Nhà phố
79 m²(4.35 x 20)
18,5 Tỷ
234 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Hoàng Văn Thụ
Nhà phố
73 m²(4.5 x 16.5)
9,5 Tỷ
130 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Hoàng Văn Thụ
Nhà phố
99 m²(4.2 x 24)
17 Tỷ 950 Triệu
181 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Hoàng Văn Thụ
Nhà phố
39 m²(5.4 x 8.8)
5,8 Tỷ
149 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Hoàng Văn Thụ
Nhà phố
39 m²(3.3 x 11.6)
9 Tỷ
231 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Hoàng Văn Thụ
Nhà phố
72 m²(4.5 x 16)
12 Tỷ
167 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Hoàng Văn Thụ
Nhà phố
116 m²(3.7 x 36)
35 Tỷ
302 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Hoàng Văn Thụ
Nhà phố
81 m²(3.4 x 24)
8,6 Tỷ
106 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Hoàng Văn Thụ
Nhà phố
34 m²(4.2 x 9.6)
3,8 Tỷ
112 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Hoàng Văn Thụ
Nhà phố
78 m²(4 x 15)
15,6 Tỷ
200 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Hoàng Văn Thụ
Nhà phố
73 m²(3.7 x 20)
20 Tỷ
274 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Hoàng Văn Thụ
Nhà phố
68 m²(4.6 x 15)
15,5 Tỷ
228 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Hoàng Văn Thụ
Nhà phố
66 m²(4 x 18)
15,9 Tỷ
241 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Hoàng Văn Thụ
Nhà phố
53 m²(4.2 x 13)
7,9 Tỷ
149 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Hoàng Văn Thụ
Nhà phố
268 m²(13 x 21)
66 Tỷ
246 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Hoàng Văn Thụ
Nhà phố
25 m²(3.5 x 7.3)
5,4 Tỷ
216 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Hoàng Văn Thụ
Nhà phố
70.5 m²(4 x 17.5)
15,9 Tỷ
226 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Hoàng Văn Thụ
Nhà phố
306 m²(9.8 x 29.6)
110 Tỷ
359 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Hoàng Văn Thụ
Nhà phố
99 m²(4.2 x 24)
18 Tỷ
182 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Hoàng Văn Thụ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai