Bán nhà 28 Hồng Hà Phường Tân Sơn Nhất Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
118 m²(5.6 x 21)
35,5 Tỷ
301 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Hồng Hà
35 Tỷ
~ 152 Triệu/m²231m²
(7.6m x 30m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 7.6m | |
| Dài | 30m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 231 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Số Phòng ngủ | 7 phòng | |
| Số WC | 4 wc | |
| Độ rộng đường | 6m |
Bán nhà hẻm 4/7 Cộng Hòa, Tân Sơn Nhất
Diện tích: 7,6 x 30m
Diện tích công nhận: 231m²
Kết cấu: 3 lầu, 7 phòng ngủ, 4 WC
Giá: 35.0 Tỷ
Nhà phố
118 m²(5.6 x 21)
35,5 Tỷ
301 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Hồng Hà
Nhà phố
116 m²(3.7 x 36)
35 Tỷ
302 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Hoàng Văn Thụ
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
33,5 Tỷ
419 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Nhà phố
231 m²
33 Tỷ
143 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Nhà phố
102 m²
35 Tỷ
343 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
đường Ba Vì
Nhà phố
166 m²
35 Tỷ
211 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Hoàng Văn Thụ
Nhà phố
182 m²(7.5 x 25)
35 Tỷ
192 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
167 m²(8 x 21)
35 Tỷ
210 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai