Bán nhà hẻm 78/F5 Cộng Hòa Phường Tân Sơn Nhất Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
95 m²(5 x 20)
20,5 Tỷ
216 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
19,6 Tỷ
~ 183 Triệu/m²107m²
(5.1m x 22m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 5.1m | |
| Dài | 22m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 107 m2 | |
| Số tầng | 4 | |
| Số Phòng ngủ | 5 phòng | |
| Số WC | 6 wc | |
| Độ rộng đường | 5m |
Bán nhà hẻm 124/12 Cộng Hòa, Tân Sơn Nhất
Diện tích: 5,1 x 22m
Diện tích công nhận: 107m²
Kết cấu: 4 lầu, 5 phòng ngủ, 6 WC
Giá: 19.6 Tỷ
Nhà phố
95 m²(5 x 20)
20,5 Tỷ
216 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Nhà phố
103 m²(4 x 25.6)
18,3 Tỷ
178 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Nhà phố
72 m²(3.2 x 23)
18,5 Tỷ
257 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Nhà phố
82 m²(5.2 x 16)
19 Tỷ
232 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Nhà phố
80 m²(4.5 x 18)
18,3 Tỷ
229 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Nhà phố
98 m²(4.3 x 23)
20,5 Tỷ
209 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Nhà phố
107 m²
21 Tỷ
196 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Nhà phố
100 m²
20 Tỷ
200 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai