Bán nhà 376 376A Võ Văn Tần Phường Bàn Cờ
Nhà phố
222.2 m²(12.6 x 18)
220 Tỷ
990 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm phường Bàn Cờ | 242 triệu/m² | 42 triệu/m² - 4,00 tỷ/m² |
| Nhà mặt tiền phường Bàn Cờ | 472 triệu/m² | 42 triệu/m² - 3,87 tỷ/m² |
Nhà phố
222.2 m²(12.6 x 18)
220 Tỷ
990 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Võ Văn Tần
Nhà phố
76.4 m²(7.49 x 10.28)
22 Tỷ
288 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Lý Chính Thắng
Nhà phố
49 m²(6.1 x 9)
24 Tỷ
490 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
đường số 1
Nhà phố
93 m²(5.2 x 18)
25 Tỷ
269 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Bàn Cờ
Nhà phố
53.2 m²(4 x 16)
28 Tỷ
526 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
148.4 m²(13 x 15)
90 Tỷ
606 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Vườn Chuối
Nhà phố
99 m²(6.5 x 16.65)
75 Tỷ
758 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Lý Chính Thắng
Nhà phố
80.15 m²(6 x 17)
35 Tỷ
437 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
146 m²(7.3 x 24)
58 Tỷ
397 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
đường số 2
Nhà phố
68 m²(4.6 x 15)
29 Tỷ
426 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Phạm Đình Toái
Nhà phố
242.25 m²(11.8 x 21.2)
96 Tỷ
396 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Phạm Đình Toái
Nhà phố
189 m²(9 x 21)
70 Tỷ
370 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Phạm Đình Toái
Nhà phố
120 m²(6 x 20)
32,5 Tỷ
271 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Võ Thị Sáu
Nhà phố
31 m²(3.1 x 10)
7,8 Tỷ
252 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Võ Văn Tần
Nhà phố
32 m²(4 x 8)
7 Tỷ
219 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Nam Kỳ Khởi Nghĩa
Nhà phố
57 m²(3.6 x 18)
12,9 Tỷ
226 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Võ Thị Sáu
Nhà phố
59 m²(3 x 19)
27 Tỷ
458 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Cao Thắng
Nhà phố
230 m²(13 x 18)
78 Tỷ
339 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Cao Thắng
Nhà phố
36 m²(3.4 x 10.5)
7,5 Tỷ
208 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Nguyễn Thiện Thuật
Nhà phố
76 m²(3.8 x 20)
23,5 Tỷ
309 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Lý Chính Thắng
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai