Bán Nhà Hẻm Xe Hơi 141/9 Bàn Cờ, Phường 3, Quận 3
Nhà phố
93 m²(5.2 x 18)
25 Tỷ
269 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà mặt tiền đường Bàn Cờ phường Bàn Cờ | 452 triệu/m² | 201 triệu/m² - 625 triệu/m² |
| Nhà hẻm đường Bàn Cờ phường Bàn Cờ | 221 triệu/m² | 125 triệu/m² - 348 triệu/m² |
Nhà phố
93 m²(5.2 x 18)
25 Tỷ
269 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Bàn Cờ
Nhà phố
88 m²(5.2 x 17)
20,6 Tỷ
234 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Bàn Cờ
Nhà phố
27 m²(3.2 x 9)
14 Tỷ
519 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Bàn Cờ
Nhà phố
33 m²(3.5 x 12)
6 Tỷ
182 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Bàn Cờ
Nhà phố
22 m²(2.79 x 7.79)
12,8 Tỷ
582 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Bàn Cờ
Nhà phố
48 m²(3.4 x 14)
11 Tỷ
229 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Bàn Cờ
Nhà phố
87.3 m²(5.2 x 16.8)
20,6 Tỷ
236 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Bàn Cờ
Nhà phố
24 m²(3 x 8)
12,8 Tỷ
533 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Bàn Cờ
Nhà phố
37.4 m²(3.9 x 9.7)
16 Tỷ
428 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Bàn Cờ
Nhà phố
116 m²(8.5 x 15)
65 Tỷ
560 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Bàn Cờ
Nhà phố
31 m²(3 x 10.4)
14 Tỷ
452 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Bàn Cờ
Nhà phố
33 m²(3.2 x 11)
11,5 Tỷ
348 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Bàn Cờ
Nhà phố
129 m²(4.3 x 28)
25,9 Tỷ
201 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Bàn Cờ
Nhà phố
36 m²(3.2 x 12)
12,8 Tỷ
356 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Bàn Cờ
Nhà phố
34 m²(4.2 x 8.2)
7,7 Tỷ
226 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Bàn Cờ
Nhà phố
48 m²(3.9 x 12.5)
6 Tỷ
125 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Bàn Cờ
Nhà phố
35 m²(3.6 x 10)
16 Tỷ
457 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Bàn Cờ
Nhà phố
188 m²
75 Tỷ
399 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Bàn Cờ
Nhà phố
53 m²
/m²
P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Bàn Cờ
Nhà phố
52 m²(3.15 x 16.5)
11,7 Tỷ
225 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Bàn Cờ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai