Bán Nhà Hẻm Xe Hơi 306/2 Nguyễn Thị Minh Khai, Phường 5, Quận 3
Nhà phố
108 m²(12.4 x 10)
62 Tỷ
574 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Nguyễn Thị Minh Khai
65 Tỷ
~ 560 Triệu/m²116m²
(8.5m x 15m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | Đông-Bắc | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 8.5m | |
| Dài | 15m | |
| Mặt hậu | 8.5m | |
| Diện tích | 116 m2 | |
| Số tầng | 5 | |
| Độ rộng đường | 12m |
Bán nhà 143 145 Bàn Cờ, Phường Bàn Cờ
- Diện tích: 8,5x15m.
- Công nhận: 116m2.
- Kết cấu: 2 căn 2 kết cấu 5 Tầng.
Nhà phố
108 m²(12.4 x 10)
62 Tỷ
574 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Nguyễn Thị Minh Khai
Nhà phố
80.2 m²(4.22 x 19)
65 Tỷ
810 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
89.5 m²(6.63 x 13.5)
65 Tỷ
726 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
đường số 2
Nhà phố
92.5 m²(8 x 17)
65 Tỷ
703 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Lý Thái Tổ
Nhà phố
85 m²(5 x 17)
65 Tỷ
765 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Trần Quốc Toản
Nhà phố
90 m²(4.1 x 22)
65 Tỷ
722 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Võ Văn Tần
Nhà phố
82 m²(7.3 x 10)
65 Tỷ
793 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Võ Văn Tần
Nhà phố
145 m²
67 Tỷ
462 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai