Bán Nhà Hẻm Xe Hơi 2/38A Cao Thắng, Phường 5, Quận 3
Nhà phố
126 m²(7 x 18)
45 Tỷ
357 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường Cao Thắng phường Bàn Cờ | 257 triệu/m² | 90 triệu/m² - 462 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Cao Thắng phường Bàn Cờ | 722 triệu/m² | 223 triệu/m² - 3,87 tỷ/m² |
Nhà phố
126 m²(7 x 18)
45 Tỷ
357 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Cao Thắng
Nhà phố
59 m²(3 x 19)
27 Tỷ
458 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Cao Thắng
Nhà phố
230 m²(13 x 18)
78 Tỷ
339 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Cao Thắng
Nhà phố
30 m²(3 x 10)
8,4 Tỷ
280 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Cao Thắng
Nhà phố
231 m²(13 x 18)
78 Tỷ
338 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Cao Thắng
Nhà phố
59 m²(3 x 19)
27,8 Tỷ
471 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Cao Thắng
Nhà phố
29 m²(4 x 8)
7,2 Tỷ
248 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Cao Thắng
Nhà phố
52 m²(5.1 x 11)
24 Tỷ
462 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Cao Thắng
Nhà phố
33 m²(3 x 11)
10 Tỷ
303 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Cao Thắng
Nhà phố
21 m²(4.2 x 5.5)
3,9 Tỷ
186 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Cao Thắng
Nhà phố
46 m²(3.3 x 16.2)
8,8 Tỷ
191 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Cao Thắng
Nhà phố
54 m²(3.7 x 15)
34,5 Tỷ
639 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Cao Thắng
Nhà phố
35 m²(3.3 x 11)
8,9 Tỷ
254 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Cao Thắng
Nhà phố
51 m²(3.2 x 16)
9,4 Tỷ
184 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Cao Thắng
Nhà phố
67.9 m²(3.5 x 19.4)
30 Tỷ
442 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Cao Thắng
Nhà phố
60 m²(3.2 x 17.5)
14,5 Tỷ
242 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Cao Thắng
Nhà phố
230 m²(13 x 18)
76 Tỷ
330 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Cao Thắng
Nhà phố
163 m²(8.9 x 22)
55 Tỷ
337 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Cao Thắng
Nhà phố
51 m²(3.2 x 16)
9,8 Tỷ
192 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Cao Thắng
Nhà phố
68 m²(3.5 x 19.5)
30 Tỷ
441 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Cao Thắng
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai