Bán nhà 376 376A Võ Văn Tần Phường Bàn Cờ
Nhà phố
222.2 m²(12.6 x 18)
220 Tỷ
990 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà mặt tiền đường Võ Văn Tần phường Bàn Cờ | 673 triệu/m² | 89 triệu/m² - 1,17 tỷ/m² |
| Nhà hẻm đường Võ Văn Tần phường Bàn Cờ | 244 triệu/m² | 110 triệu/m² - 673 triệu/m² |
Nhà phố
222.2 m²(12.6 x 18)
220 Tỷ
990 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Võ Văn Tần
Nhà phố
31 m²(3.1 x 10)
7,8 Tỷ
252 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Võ Văn Tần
Nhà phố
43 m²(3.4 x 14)
23 Tỷ
535 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Võ Văn Tần
Nhà phố
68.8 m²(3.1 x 17.6)
32 Tỷ
465 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Võ Văn Tần
Nhà phố
43 m²(3.5 x 11.6)
25 Tỷ
581 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Võ Văn Tần
Nhà phố
33 m²(3.3 x 10)
9,2 Tỷ
279 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Võ Văn Tần
Nhà phố
102 m²(6 x 17)
90 Tỷ
882 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Võ Văn Tần
Nhà phố
103.6 m²(4 x 21.5)
59 Tỷ
569 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Võ Văn Tần
Nhà phố
33 m²(2.9 x 11)
5,5 Tỷ
167 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Võ Văn Tần
Nhà phố
107 m²(4.7 x 18)
105 Tỷ
981 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Võ Văn Tần
Nhà phố
47 m²(4.1 x 12)
11,2 Tỷ
238 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Võ Văn Tần
Nhà phố
107 m²(9 x 15)
86 Tỷ
804 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Võ Văn Tần
Nhà phố
35.8 m²(3.4 x 10.5)
8 Tỷ
223 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Võ Văn Tần
Nhà phố
36 m²(3 x 12)
6,8 Tỷ
189 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Võ Văn Tần
Nhà phố
47.6 m²(3.2 x 135)
33 Tỷ
693 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Võ Văn Tần
Nhà phố
66 m²(4.2 x 16)
12,5 Tỷ
189 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Võ Văn Tần
Nhà phố
26 m²(3.3 x 8)
3 Tỷ 980 Triệu
153 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Võ Văn Tần
Nhà phố
30 m²(3 x 10)
8,5 Tỷ
283 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Võ Văn Tần
Nhà phố
33 m²(2.8 x 11.8)
4 Tỷ 350 Triệu
132 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Võ Văn Tần
Nhà phố
107.4 m²(7 x 13)
80 Tỷ
745 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Võ Văn Tần
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai