Bán Nhà Mặt Tiền 107 Vườn Chuối, P.4, Quận 3
Nhà phố
148.4 m²(13 x 15)
90 Tỷ
606 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường Vườn Chuối phường Bàn Cờ | 229 triệu/m² | 182 triệu/m² - 274 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Vườn Chuối phường Bàn Cờ | 365 triệu/m² | 182 triệu/m² - 606 triệu/m² |
Nhà phố
148.4 m²(13 x 15)
90 Tỷ
606 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Vườn Chuối
Nhà phố
22 m²(3 x 7.5)
5,3 Tỷ
241 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Vườn Chuối
Nhà phố
24 m²(3 x 9)
6,3 Tỷ
263 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Vườn Chuối
Nhà phố
33 m²(3 x 11)
7,2 Tỷ
218 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Vườn Chuối
Nhà phố
24 m²(3 x 8)
10 Tỷ 420 Triệu
434 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Vườn Chuối
Nhà phố
20 m²(2.7 x 7.4)
5,7 Tỷ
285 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Vườn Chuối
Nhà phố
33 m²(3.3 x 10.6)
8,5 Tỷ
258 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Vườn Chuối
Nhà phố
33 m²(3.3 x 10.6)
8,5 Tỷ
258 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Vườn Chuối
Nhà phố
94.1 m²(8 x 15)
40 Tỷ
425 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Vườn Chuối
Nhà phố
23 m²(3.1 x 7.8)
5,2 Tỷ
226 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Vườn Chuối
Nhà phố
16 m²(3 x 5.5)
2 Tỷ 950 Triệu
184 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Vườn Chuối
Nhà phố
28 m²(3 x 10)
5 Tỷ 550 Triệu
198 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Vườn Chuối
Nhà phố
25 m²(3 x 8)
11,5 Tỷ
460 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Vườn Chuối
Nhà phố
33 m²(3 x 11)
6 Tỷ
182 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Vườn Chuối
Nhà phố
28 m²(3 x 9.3)
12,5 Tỷ
446 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Vườn Chuối
Nhà phố
32 m²(3 x 11)
8,5 Tỷ
266 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Vườn Chuối
Nhà phố
25 m²(3.3 x 8)
6,2 Tỷ
248 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Vườn Chuối
Nhà phố
33 m²(3 x 11)
6 Tỷ
182 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Vườn Chuối
Nhà phố
28 m²(3 x 9)
5,6 Tỷ
200 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Vườn Chuối
Nhà phố
35 m²(3 x 11.6)
6,5 Tỷ
186 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Vườn Chuối
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai