Bán nhà hẻm 633/10 Điện Biên Phủ Phường Bàn Cờ Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
41 m²(4.8 x 8.6)
8,5 Tỷ
207 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường Điện Biên Phủ phường Bàn Cờ | 199 triệu/m² | 85 triệu/m² - 340 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Điện Biên Phủ phường Bàn Cờ | 405 triệu/m² | 205 triệu/m² - 625 triệu/m² |
Nhà phố
41 m²(4.8 x 8.6)
8,5 Tỷ
207 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
34 m²(3.5 x 11)
8 Tỷ
235 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
81 m²(5.8 x 14)
20 Tỷ
247 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
34 m²(3.5 x 11)
8 Tỷ
235 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
38 m²(3.9 x 9.7)
12,5 Tỷ
329 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
19 m²(2.6 x 8)
3,4 Tỷ
179 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
23 m²(3 x 8)
3,8 Tỷ
165 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
40.2 m²(10 x 4)
3,7 Tỷ
92 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
48.2 m²(10.9 x 5.2)
4 Tỷ 90 Triệu
84.9 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
72.7 m²(5.5 x 14.5)
18,9 Tỷ
260 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
44 m²(4.2 x 7)
9 Tỷ
205 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
42.1 m²(7.7 x 5)
8 Tỷ 199 Triệu
195 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
18.4 m²(2.4 x 8.5)
2,2 Tỷ
120 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
36 m²(6 x 6)
7,1 Tỷ
197 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
70 m²(4.5 x 13.5)
10,5 Tỷ
150 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
70 m²(4.5 x 13.5)
10,5 Tỷ
150 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
57 m²(42 x 15)
12 Tỷ 950 Triệu
227 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
40.2 m²(8.05 x 5.41)
7,5 Tỷ
187 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
76.7 m²(4.2 x 19)
47 Tỷ
613 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
65.4 m²(3.1 x 23.5)
22 Tỷ
336 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Điện Biên Phủ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai