Bán Nhà Mặt Tiền 228-226/1A Lý Chính Thắng, Phường 9, Quận 3
Nhà phố
99 m²(6.5 x 16.65)
75 Tỷ
758 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Lý Chính Thắng
76 Tỷ
~ 330 Triệu/m²230m²
(13m x 18m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 13m | |
| Dài | 18m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 230 m2 |
? BẤT ĐỘNG SẢN VÀNG – CAO THẮNG & VÕ VĂN TẦN
? 2/29 Cao Thắng, P.5, Quận 3 – TP.HCM
? Diện tích: 13 × 18m – CN: 230.66m², đất vuông vức
? Hiện trạng: Biệt thự thấp tầng
? Dòng tiền: Ngân hàng ACB thuê 100 triệu/tháng (HĐ dài hạn 5 năm)
✨ Vị trí đắc địa:
• Trung tâm Quận 3 – trục Nguyễn Thị Minh Khai
• Khu tập trung văn phòng, ngân hàng, thẩm mỹ viện, thời trang cao cấp
• Giá trị khai thác và tăng trưởng bền vững
? Giá bán: 76 tỷ (thương lượng – bớt lộc)
TELL: 0981699932 Bảo
Nhà phố
99 m²(6.5 x 16.65)
75 Tỷ
758 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Lý Chính Thắng
Nhà phố
230 m²(13 x 18)
78 Tỷ
339 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Cao Thắng
Nhà phố
231 m²(13 x 18)
78 Tỷ
338 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Cao Thắng
Nhà phố
92 m²(4.1 x 23.6)
75 Tỷ
815 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Nguyễn Thị Minh Khai
Nhà phố
141 m²(10 x 12)
75 Tỷ
532 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Bà Huyện Thanh Quan
Nhà phố
98.6 m²
75 Tỷ
761 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Cao Thắng
Nhà phố
236 m²
80 Tỷ
339 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Cao Thắng
Nhà phố
20.67 m²
80 Tỷ
3.87 Tỷ/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai