Bán nhà 492 Xxx Nguyễn Thị Minh Khai Phường Bàn Cờ Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
3,5 Tỷ
72.9 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Mức giá
dưới 5 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm phường Bàn Cờ giá dưới 5 tỷ | 170 triệu/m² | 42 triệu/m² - 463 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền phường Bàn Cờ giá dưới 5 tỷ | 176 triệu/m² | 42 triệu/m² - 378 triệu/m² |
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
3,5 Tỷ
72.9 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Nguyễn Thị Minh Khai
Nhà phố
40 m²(3 x 13)
4,9 Tỷ
123 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Huỳnh Tịnh Của
Nhà phố
33 m²(2.6 x 13)
3,9 Tỷ
118 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
đường số 2
Nhà phố
21 m²(3 x 7)
4,9 Tỷ
233 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Nguyễn Sơn Hà
Nhà phố
34 m²(3.4 x 10)
4,6 Tỷ
135 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Lý Chính Thắng
Nhà phố
29 m²(4.1 x 11)
4,7 Tỷ
162 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Lý Chính Thắng
Nhà phố
27 m²(3.7 x 8)
3 Tỷ 690 Triệu
137 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
35.6 m²(3.5 x 11)
1,8 Tỷ
50.6 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Nguyễn Thiện Thuật
Nhà phố
27 m²(3.5 x 8)
3 Tỷ 690 Triệu
137 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
42 m²(3.5 x 12.3)
1 Tỷ 950 Triệu
46.4 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Nguyễn Thiện Thuật
Nhà phố
19 m²(2.6 x 8)
3,4 Tỷ
179 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
23 m²(3 x 8)
3,8 Tỷ
165 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
19 m²
3,5 Tỷ
184 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Nguyễn Đình Chiểu
Nhà phố
40.2 m²(10 x 4)
3,7 Tỷ
92 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
48.2 m²(10.9 x 5.2)
4 Tỷ 90 Triệu
84.9 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
15 m²(3.3 x 5)
3,5 Tỷ
233 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Nguyễn Thiện Thuật
Nhà phố
21 m²(4.2 x 5.5)
3,9 Tỷ
186 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Cao Thắng
Nhà phố
54 m²(4 x 13.5)
3,5 Tỷ
64.8 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Nguyễn Thiện Thuật
Nhà phố
6 m²(2 x 3)
1,2 Tỷ
200 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Nguyễn Đình Chiểu
Nhà phố
26 m²(3.3 x 8)
3 Tỷ 980 Triệu
153 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Võ Văn Tần
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai