Bán nhà 40 0, Chuyên gia 1. Đường số 5D Phường Bình Hưng Hòa Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
24 m²(4 x 7)
4 Tỷ 250 Triệu
177 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 5
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Bình Hưng Hòa
Đường số
5
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường số 5 phường Bình Hưng Hòa | 106 triệu/m² | 50 triệu/m² - 190 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường số 5 phường Bình Hưng Hòa | 203 triệu/m² | 86 triệu/m² - 2,28 tỷ/m² |
Nhà phố
24 m²(4 x 7)
4 Tỷ 250 Triệu
177 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 5
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
4 Tỷ 650 Triệu
116 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 5
Nhà phố
95 m²(5 x 19)
13 Tỷ
137 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 5
Nhà phố
23 m²(4.5 x 5.5)
2 Tỷ 850 Triệu
124 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 5
Nhà phố
40 m²(4 x 13)
7,6 Tỷ
190 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 5
Nhà phố
33 m²(4.1 x 8)
4 Tỷ 350 Triệu
132 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 5
Nhà phố
78 m²(5.1 x 15.2)
5,9 Tỷ
75.6 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 5
Nhà phố
93 m²(5 x 19)
12,2 Tỷ
131 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 5
Nhà phố
41 m²(4 x 10)
3,2 Tỷ
78 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 5
Nhà phố
30 m²(5 x 6)
3,3 Tỷ
110 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 5
Nhà phố
55 m²(4 x 14)
8,5 Tỷ
155 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 5
Nhà phố
55 m²(4 x 14)
8,5 Tỷ
155 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 5
Nhà phố
62 m²(4 x 15.5)
8,1 Tỷ
131 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 5
Nhà phố
25 m²(3.5 x 7)
3,4 Tỷ
136 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 5
Nhà phố
50 m²(2.2 x 19)
4,7 Tỷ
94 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 5
Nhà phố
68 m²(4 x 16)
7,5 Tỷ
110 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 5
Nhà phố
68 m²(4.4 x 15)
7,5 Tỷ
110 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 5
Nhà phố
62 m²(4.4 x 15.5)
7,6 Tỷ
123 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 5
Nhà phố
77 m²(5 x 15.2)
5,9 Tỷ
76.6 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 5
Nhà phố
100 m²(4 x 25)
8,8 Tỷ
88 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 5
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai