Bán nhà 392A + 392B + Thửa 679 Tờ 255 Mã Lò Phường Bình Hưng Hòa Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
578 m²(16 x 43)
56 Tỷ
96.9 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường Mã Lò phường Bình Hưng Hòa | 102 triệu/m² | 44 triệu/m² - 155 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Mã Lò phường Bình Hưng Hòa | 113 triệu/m² | 70 triệu/m² - 190 triệu/m² |
Nhà phố
578 m²(16 x 43)
56 Tỷ
96.9 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường Mã Lò
Nhà phố
50 m²(4 x 12.5)
6 Tỷ 850 Triệu
137 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường Mã Lò
Nhà phố
137 m²(4 x 34)
9,6 Tỷ
70.1 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường Mã Lò
Nhà phố
127.6 m²(4.3 x 30)
5,6 Tỷ
43.9 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường Mã Lò
Nhà phố
116 m²(4 x 29)
12,5 Tỷ
108 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường Mã Lò
Nhà phố
50 m²(4 x 12.5)
7,5 Tỷ
150 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường Mã Lò
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
6 Tỷ
125 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường Mã Lò
Nhà phố
69 m²(4 x 17.5)
9,3 Tỷ
135 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường Mã Lò
Nhà phố
69 m²(4 x 17.5)
9,3 Tỷ
135 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường Mã Lò
Nhà phố
50 m²(4 x 13)
7 Tỷ 450 Triệu
149 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường Mã Lò
Nhà phố
137 m²(4 x 34)
9,6 Tỷ
70.1 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường Mã Lò
Nhà phố
50 m²(4 x 13)
7 Tỷ 450 Triệu
149 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường Mã Lò
Nhà phố
88 m²(4 x 22)
8 Tỷ 990 Triệu
102 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường Mã Lò
Nhà phố
71 m²(4 x 18)
8,5 Tỷ
120 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường Mã Lò
Nhà phố
57 m²(4 x 14)
6 Tỷ 850 Triệu
120 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường Mã Lò
Nhà phố
243 m²(7.3 x 33)
16 Tỷ
65.8 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường Mã Lò
Nhà phố
35 m²(44 x 8)
3,9 Tỷ
111 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường Mã Lò
Nhà phố
33.7 m²(4 x 8)
3,1 Tỷ
92 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường Mã Lò
Nhà phố
44.1 m²(4 x 11)
4,4 Tỷ
99.8 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường Mã Lò
Nhà phố
47.8 m²(4 x 12)
4,2 Tỷ
87.9 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường Mã Lò
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai