Bán nhà hẻm 63/10 Đường Số 13A Phường Bình Hưng Hòa Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
16 m²(3.1 x 5.2)
2,9 Tỷ
181 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 13A
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Bình Hưng Hòa
Đường số
13A
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường số 13A phường Bình Hưng Hòa | 93 triệu/m² | 50 triệu/m² - 181 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường số 13A phường Bình Hưng Hòa | 111 triệu/m² | 62 triệu/m² - 189 triệu/m² |
Nhà phố
16 m²(3.1 x 5.2)
2,9 Tỷ
181 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 13A
Nhà phố
21 m²(3.3 x 6.5)
2 Tỷ 690 Triệu
128 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 13A
Nhà phố
44 m²(4 x 11)
3 Tỷ 680 Triệu
83.6 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 13A
Nhà phố
66.2 m²(4.3 x 16.8)
5 Tỷ 150 Triệu
77.8 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 13A
Nhà phố
90 m²(4 x 15)
4,9 Tỷ
54.4 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 13A
Nhà phố
44 m²(4 x 11)
3 Tỷ 680 Triệu
83.6 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 13A
Nhà phố
44 m²(4 x 11)
3 Tỷ 680 Triệu
83.6 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 13A
Nhà phố
21 m²(3.3 x 6.5)
2 Tỷ 690 Triệu
128 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 13A
Nhà phố
24 m²(3 x 8)
3,4 Tỷ
142 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 13A
Nhà phố
12 m²(3 x 4)
1,2 Tỷ
100 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 13A
Nhà phố
27 m²(3 x 9)
3,1 Tỷ
115 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 13A
Nhà phố
106 m²(11.5 x 14)
17 Tỷ
160 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 13A
Nhà phố
270 m²(15 x 17)
28,5 Tỷ
106 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 13A
Nhà phố
18 m²(4 x 4.5)
1 Tỷ 650 Triệu
91.7 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 13A
Nhà phố
66 m²(4 x 165)
4 Tỷ 750 Triệu
72 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 13A
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
4 Tỷ 850 Triệu
75.8 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 13A
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
4 Tỷ 750 Triệu
74.2 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 13A
Nhà phố
44 m²(4 x 11)
3 Tỷ 450 Triệu
78.4 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 13A
Nhà phố
90 m²(4 x 15)
4 Tỷ 760 Triệu
52.9 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 13A
Nhà phố
24 m²(3 x 8)
2 Tỷ 950 Triệu
123 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 13A
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai