Bán nhà hẻm 11/11 (Thửa 554 Tờ 59) Lô Tư Phường Bình Hưng Hòa Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
9,8 Tỷ
153 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường Lô Tư phường Bình Hưng Hòa | 101 triệu/m² | 56 triệu/m² - 160 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Lô Tư phường Bình Hưng Hòa | 107 triệu/m² | 75 triệu/m² - 122 triệu/m² |
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
9,8 Tỷ
153 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường Lô Tư
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
9,8 Tỷ
153 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường Lô Tư
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
5 Tỷ 890 Triệu
105 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường Lô Tư
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
5 Tỷ 898 Triệu
105 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường Lô Tư
Nhà phố
54 m²(4 x 13.5)
5,9 Tỷ
109 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường Lô Tư
Nhà phố
45.4 m²(4 x 12)
3,6 Tỷ
79.3 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường Lô Tư
Nhà phố
51 m²(4 x 13)
4,5 Tỷ
88.2 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường Lô Tư
Nhà phố
47.2 m²(4 x 12)
3,9 Tỷ
82.6 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường Lô Tư
Nhà phố
68.4 m²(4 x 17)
5,5 Tỷ
80.4 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường Lô Tư
Nhà phố
45.7 m²(4 x 14)
5,5 Tỷ
120 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường Lô Tư
Nhà phố
94 m²
7 Tỷ
74.5 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường Lô Tư
Nhà phố
46 m²(4 x 11.5)
5,2 Tỷ
113 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường Lô Tư
Nhà phố
50 m²
5 Tỷ 250 Triệu
105 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường Lô Tư
Nhà phố
52 m²(4 x 13)
5,2 Tỷ
100 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường Lô Tư
Nhà phố
146 m²(5 x 29)
17,5 Tỷ
120 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường Lô Tư
Nhà phố
50 m²(4 x 12.5)
5,3 Tỷ
106 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường Lô Tư
Nhà phố
184 m²(8 x 23)
16 Tỷ
87 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường Lô Tư
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
4,5 Tỷ
93.8 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường Lô Tư
Nhà phố
52 m²(4 x 13)
4 Tỷ 950 Triệu
95.2 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường Lô Tư
Nhà phố
72.5 m²(4 x 18.1)
4,7 Tỷ
64.8 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường Lô Tư
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai