Bán nhà hẻm 804/22 Lê Trọng Tấn Phường Bình Hưng Hòa Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
132 m²(7.4 x 19)
7,8 Tỷ
59.1 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường Lê Trọng Tấn phường Bình Hưng Hòa | 93 triệu/m² | 34 triệu/m² - 232 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Lê Trọng Tấn phường Bình Hưng Hòa | 130 triệu/m² | 68 triệu/m² - 192 triệu/m² |
Nhà phố
132 m²(7.4 x 19)
7,8 Tỷ
59.1 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Lê Trọng Tấn
Nhà phố
34 m²(4 x 9)
7,9 Tỷ
232 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Lê Trọng Tấn
Nhà phố
55 m²(4.3 x 13)
8,9 Tỷ
162 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Lê Trọng Tấn
Nhà phố
117 m²(3.7 x 23.2)
16,5 Tỷ
141 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Lê Trọng Tấn
Nhà phố
65 m²(5.5 x 12.5)
12 Tỷ
185 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Lê Trọng Tấn
Nhà phố
39 m²(3 x 13)
3,2 Tỷ
82.1 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Lê Trọng Tấn
Nhà phố
51 m²(4.2 x 12)
4,9 Tỷ
96.1 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Lê Trọng Tấn
Nhà phố
37 m²(3.7 x 11)
4 Tỷ 350 Triệu
118 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Lê Trọng Tấn
Nhà phố
2323 m²(18.5 x 72)
160 Tỷ
68.9 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Lê Trọng Tấn
Nhà phố
99 m²(4.5 x 22)
3 Tỷ 990 Triệu
40.3 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Lê Trọng Tấn
Nhà phố
51 m²(5 x 10)
5,9 Tỷ
116 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Lê Trọng Tấn
Nhà phố
1128 m²(45 x 26)
58,5 Tỷ
51.9 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Lê Trọng Tấn
Nhà phố
95 m²(5 x 19)
8,4 Tỷ
88.4 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Lê Trọng Tấn
Nhà phố
74 m²(5 x 15)
6,4 Tỷ
86.5 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Lê Trọng Tấn
Nhà phố
65 m²(5.5 x 12)
12 Tỷ
185 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Lê Trọng Tấn
Nhà phố
62.2 m²(4 x 15.6)
7 Tỷ 450 Triệu
120 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Lê Trọng Tấn
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
3,8 Tỷ
79.2 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Lê Trọng Tấn
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
6,7 Tỷ
120 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Lê Trọng Tấn
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
6,2 Tỷ
111 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Lê Trọng Tấn
Nhà phố
50 m²(4.8 x 10)
3 Tỷ 750 Triệu
75 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Lê Trọng Tấn
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai