Bán nhà hẻm 52/11 Đường Số 15 Phường Bình Hưng Hòa Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
50 m²(4 x 12.5)
5,6 Tỷ
112 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 15
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Bình Hưng Hòa
Đường số
15
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường số 15 phường Bình Hưng Hòa | 106 triệu/m² | 79 triệu/m² - 149 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường số 15 phường Bình Hưng Hòa | 128 triệu/m² | 128 triệu/m² - 128 triệu/m² |
Nhà phố
50 m²(4 x 12.5)
5,6 Tỷ
112 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 15
Nhà phố
176 m²(14 x 13)
15 Tỷ 980 Triệu
90.8 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 15
Nhà phố
62 m²(4 x 15.5)
7 Tỷ 950 Triệu
128 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 15
Nhà phố
140 m²(7 x 20)
12,5 Tỷ
89.3 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 15
Nhà phố
32 m²(4 x 8)
4 Tỷ 150 Triệu
130 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 15
Nhà phố
32 m²(4 x 8)
4 Tỷ 350 Triệu
136 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 15
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
4 Tỷ 550 Triệu
114 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 15
Nhà phố
32 m²(4 x 8)
4 Tỷ 150 Triệu
130 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 15
Nhà phố
32 m²(4 x 8)
3,8 Tỷ
119 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 15
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
4 Tỷ 850 Triệu
121 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 15
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
4,8 Tỷ
100 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 15
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
4,8 Tỷ
100 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 15
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
5,3 Tỷ
133 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 15
Nhà phố
57 m²(8 x 9)
8,5 Tỷ
149 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 15
Nhà phố
50 m²(5 x 10)
4,8 Tỷ
96 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 15
Nhà phố
33 m²(4 x 8.2)
3 Tỷ 430 Triệu
104 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 15
Nhà phố
52 m²(4.4 x 12)
4,3 Tỷ
82.7 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 15
Nhà phố
45 m²(4 x 19)
5,2 Tỷ
116 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 15
Nhà phố
57 m²(4 x 14)
4,5 Tỷ
78.9 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 15
Nhà phố
27 m²(3 x 9)
2 Tỷ 980 Triệu
110 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 15
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai