Bán nhà 59 Đường số 21 Phường Bình Hưng Hòa Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
63 m²(5.6 x 15)
4,1 Tỷ
65.1 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 21
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Bình Hưng Hòa
Đường số
21
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường số 21 phường Bình Hưng Hòa | 102 triệu/m² | 70 triệu/m² - 153 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường số 21 phường Bình Hưng Hòa | 76 triệu/m² | 65 triệu/m² - 93 triệu/m² |
Nhà phố
63 m²(5.6 x 15)
4,1 Tỷ
65.1 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 21
Nhà phố
58 m²(5 x 12)
6,9 Tỷ
119 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 21
Nhà phố
58 m²(5 x 12)
6,9 Tỷ
119 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 21
Nhà phố
28 m²(4 x 13.5)
4 Tỷ 280 Triệu
153 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 21
Nhà phố
28 m²(4 x 13.5)
4 Tỷ 280 Triệu
153 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 21
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
4 Tỷ 450 Triệu
92.7 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 21
Nhà phố
28 m²(4 x 7)
3 Tỷ 950 Triệu
141 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 21
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
4 Tỷ 940 Triệu
77.2 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 21
Nhà phố
52 m²(4 x 13)
3 Tỷ 650 Triệu
70.2 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 21
Nhà phố
25 m²(3 x 9)
2 Tỷ 880 Triệu
115 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 21
Nhà phố
55 m²(4 x 14)
4,5 Tỷ
81.8 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 21
Nhà phố
55 m²(4 x 14)
4 Tỷ 550 Triệu
82.7 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 21
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
4 Tỷ 290 Triệu
89.4 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 21
Nhà phố
75 m²(4.5 x 17)
5 Tỷ 450 Triệu
72.7 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 21
Nhà phố
75 m²(4.5 x 17)
5 Tỷ 450 Triệu
72.7 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 21
Nhà phố
36 m²(3 x 12)
3 Tỷ 650 Triệu
101 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 21
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
3,3 Tỷ
82.5 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 21
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
3 Tỷ 150 Triệu
78.8 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 21
Nhà phố
48 m²(4 x 13)
3 Tỷ 950 Triệu
82.3 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 21
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
5,3 Tỷ
110 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 21
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai