Bán nhà Thửa số 327 Tờ Số 4 Thửa số 327 tờ 4 (66 đường M1) Mặt Tiền Đường Số 18 (cũ: đường M1) Phường Bình Hưng Hòa Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
79 m²(4 x 20)
8,9 Tỷ
113 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Bình Hưng Hòa
Đường số
1
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường số 1 | 78 triệu/m² | 41 triệu/m² - 178 triệu/m² |
| Nhà Phố mặt tiền đường số 1 | 107 triệu/m² | 38 triệu/m² - 358 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ mặt tiền đường số 1 | 98 triệu/m² | 54 triệu/m² - 136 triệu/m² |
Nhà phố
79 m²(4 x 20)
8,9 Tỷ
113 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
168.5 m²(11 x 15.5)
21 Tỷ
125 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
316.6 m²(12 x 26.7)
35 Tỷ
111 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
180 m²(10 x 18)
16,6 Tỷ
92.2 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
92 m²(3.8 x 13)
4,5 Tỷ
48.9 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
66 m²(4.2 x 16)
4,2 Tỷ
63.6 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
72 m²(4.5 x 16)
6 Tỷ 50 Triệu
84 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
68 m²(4.05 x 16.6)
6,1 Tỷ
89.7 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
75 m²(4.5 x 16.6)
6,3 Tỷ
84 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
62 m²(4.2 x 15)
5 Tỷ 980 Triệu
96.5 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
72 m²(4.5 x 16)
5 Tỷ 850 Triệu
81.3 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
91 m²(4 x 23)
6,5 Tỷ
71.4 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
50 m²(5 x 10)
4 Tỷ 450 Triệu
89 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 1
Nhà phố
121 m²(11 x 14)
17,4 Tỷ
144 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 1
Nhà phố
108 m²(5 x 18)
10,5 Tỷ
97.2 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
127 m²(4.7 x 26)
9,4 Tỷ
74 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
55 m²(3.8 x 14)
6,2 Tỷ
113 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 1
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
4 Tỷ 180 Triệu
69.7 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 1
Nhà phố
38 m²(42 x 9)
4 Tỷ 860 Triệu
128 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
85 m²(7 x 12.2)
6,4 Tỷ
75.3 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai