Bán đất thửa 546 tờ 47 Mặt phố Phường Bình Hưng Hòa Tp Hồ Chí Minh
Đất
92 m²(3.8 x 13)
4,5 Tỷ
48.9 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Bình Hưng Hòa
Đường số
1
Đất
92 m²(3.8 x 13)
4,5 Tỷ
48.9 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
66 m²(4.2 x 16)
4,2 Tỷ
63.6 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
72 m²(4.5 x 16)
6 Tỷ 50 Triệu
84 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
68 m²(4.05 x 16.6)
6,1 Tỷ
89.7 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
75 m²(4.5 x 16.6)
6,3 Tỷ
84 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
72 m²(4.5 x 16)
5 Tỷ 850 Triệu
81.3 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
91 m²(4 x 23)
6,5 Tỷ
71.4 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
50 m²(5 x 10)
4 Tỷ 450 Triệu
89 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
55 m²(3.8 x 14)
6,2 Tỷ
113 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
85 m²(7 x 12.2)
6,4 Tỷ
75.3 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
84 m²(11 x 12)
6,5 Tỷ
77.4 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
73 m²(5.9 x 12.5)
13 Tỷ
178 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
56 m²(4 x 14)
5 Tỷ 968 Triệu
107 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
57 m²(4 x 14.2)
4,8 Tỷ
84.2 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
58 m²(4 x 14.5)
4 Tỷ 850 Triệu
83.6 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
74 m²(4.5 x 16.5)
6 Tỷ 50 Triệu
81.8 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
50 m²(5 x 10)
4 Tỷ 380 Triệu
87.6 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
50 m²(5 x 10)
4 Tỷ 250 Triệu
85 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
50 m²(5 x 10)
5,9 Tỷ
118 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
82 m²(4 x 21)
5,5 Tỷ
67.1 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai