Bán chung cư ( thửa 663 tờ 297 ) Đường số 5 Phường Bình Hưng Hòa Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
62 m²(4.3 x 15.5)
7,6 Tỷ
123 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 5
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Bình Hưng Hòa
Đường số
5
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố mặt tiền đường số 5 | 201 triệu/m² | 86 triệu/m² - 2,28 tỷ/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ mặt tiền đường số 5 | 118 triệu/m² | 62 triệu/m² - 171 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường số 5 | 79 triệu/m² | 58 triệu/m² - 86 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
62 m²(4.3 x 15.5)
7,6 Tỷ
123 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 5
Căn Hộ Dịch Vụ
121 m²(27 x 4.6)
7,5 Tỷ
62 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 5
Đất
112 m²(4 x 19.5)
6,5 Tỷ
58 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 5
Nhà phố
24 m²(4 x 7)
4 Tỷ 250 Triệu
177 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 5
Nhà phố
95 m²(5 x 19)
13 Tỷ
137 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 5
Nhà phố
93 m²(5 x 19)
12,2 Tỷ
131 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 5
Căn Hộ Dịch Vụ
93 m²(5 x 19)
13 Tỷ
140 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 5
Nhà phố
50 m²(2.2 x 19)
4,7 Tỷ
94 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 5
Đất
63 m²(4 x 16)
5 Tỷ 350 Triệu
84.9 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 5
Đất
64 m²(4 x 16)
5 Tỷ 350 Triệu
83.6 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 5
Nhà phố
40 m²(2.8 x 14.5)
4 Tỷ 990 Triệu
125 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 5
Căn Hộ Dịch Vụ
92 m²(5 x 19)
14 Tỷ
152 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 5
Căn Hộ Dịch Vụ
110 m²(4 x 27)
15,6 Tỷ
142 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 5
Căn Hộ Dịch Vụ
62 m²(4 x 15.5)
8,1 Tỷ
131 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 5
Nhà phố
72 m²(4.5 x 16)
8,7 Tỷ
121 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 5
Căn Hộ Dịch Vụ
88 m²(4 x 22)
14 Tỷ
159 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 5
Căn Hộ Dịch Vụ
54 m²(4 x 13.5)
8,2 Tỷ
152 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 5
Căn Hộ Dịch Vụ
64 m²(4 x 16)
10 Tỷ 950 Triệu
171 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 5
Đất
64 m²(4.35 x 15)
5,1 Tỷ
79.7 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 5
Đất
62 m²(4 x 15.5)
5,1 Tỷ
82.3 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 5
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai